Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Người đã chữa khỏi viêm gan B có còn khả năng lây nhiễm cho người khác không ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Người đã chữa khỏi viêm gan B có còn khả năng lây nhiễm cho người khác không ạ?

Em chào Admin và mọi người. Nhà em có ông chú trước có bị viêm gan B, hiện giờ đã khỏi.
    Admin cho em hỏi là giờ chú em còn có khả năng lây nhiễm viêm gan B cho người khác không ạ?
    Tại tháng trước chú em bị thương em băng bó vết thương cho ông ấy và tay có dính máu từ vế thương đó.
    Hiện tại em cảm thấy đau vùng bụng dưới xương sườn, mệt mỏi, chán ăn. Em nghi mình đã bị nhiễm viêm gan B rồi ạ.
    Em có cần đi xét nghiệm viêm gan B không ạ? Em lo lắng quá mong Admin và mọi người tư vấn cho em với ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi thanhtungdo Xem bài viết
    Em chào Admin và mọi người. Nhà em có ông chú trước có bị viêm gan B, hiện giờ đã khỏi.
    Admin cho em hỏi là giờ chú em còn có khả năng lây nhiễm viêm gan B cho người khác không ạ?
    Tại tháng trước chú em bị thương em băng bó vết thương cho ông ấy và tay có dính máu từ vế thương đó.
    Hiện tại em cảm thấy đau vùng bụng dưới xương sườn, mệt mỏi, chán ăn. Em nghi mình đã bị nhiễm viêm gan B rồi ạ.
    Em có cần đi xét nghiệm viêm gan B không ạ? Em lo lắng quá mong Admin và mọi người tư vấn cho em với ạ?
    Có vậy thôi,mắc mớ gì bị viêm gan B.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh đã tư vấn cho em ạ.

Thông tin về chủ đề này