Em xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em xin phép hỏi ý kiến tư vấn của các anh chị.
Thực tế 25/07 em có đi massage và QHTD có bao , Oral sex k bao:
Cụ thể em xin nêu để nhờ các tư vấn giúp em. Chứ k stress quá ạ.
1. gmd có oral bằng miệng( có ngậm nước ấm gì đó, bảo kích thích ra mau) khoảng 2 lần, mỗi lần 1 phút. Tay em có sở bên ngoài ad , k cho vào trong.
sau đó đeo bao và cho vào ad, em nhấp 1 -2 cái thì xuất tinh luôn. Chắc thời gian k 20-30s.
Sau đó kéo ra thì bao k bị tuột, em k để ý xem là bao có rách thủng hay không, còn bục lòi đầu dương vật thì k có vì em vẫn nhớ Gmd kéo bao giúp em.
- Sau khi quan hệ thì em vào vs lại bằng xà phòng. , Dương vật k có vất xước hay gì
Dv em chỉ bị mụn cóc ( gai dương vật ấy ạ) ( gai này thì em chia sẽ là mọc rất lâu rồi, k có đâu rát hay vỡ gì cả, thi thoảng em có nặn thì ra mùn màu trắng)
Em xin phép hỏi các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em.
1- Nếu Bao k thủng rách gì thì em có nguy cơ H k ạ?
2. Nếu bao có thủng ( k lòi đầu dương vật) và em xuất tinh như thế), thời gian qh như thé thì có Kn nào dịch có thể vào trong theo lỗ sâo và gai sinh dục kia không ạ), gây nguy cơ H thế nào ạ.
3.Nguy cơ các bệnh khác về tìn dục tn và em có thể căn ngày thế nào để đi thăm khám làm xét nghiệm ạ?
Em cám ơn anh chị đọc bào và tư vấn giúp em.