Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 27

Chủ đề: Xin tư vấn giúp mình

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn giúp mình

Chào các anh chị diễn đàn, mong anh chị và mọi người tư vấn giúp em, chuyện là thế này cách đây ít hôm em và quan hệ bằng miệng với một bạn , em bú dương vật của bạn cũng khá là lâu:
    lần thứ 1: bạn xuất tinh luôn trong miệng em và một lát sau về nhà em mới súc miệng
    lần thứ 2: thì bạn xuất tinh ra ngoài nhưng còn một ít tinh dịch trên dương vật thì em bú luôn dương vật bạn.
    nhưng lúc đấy miệng em bị nhiệt do nóng trong người và lưỡi, miệng em nghe rát, có thể do em nhai nhiều nên rất khó chịu, Còn vấn đề miệng em có máu hay không thì em không rõ vì em không kiểm tra miệng
    Mọi người cho em được biết em có nguy cơ với hiv không vậy mọi người
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hanhphuc2020, ngày 28-07-2020 lúc 13:45.

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Hanhphuc2020 Xem bài viết
    Chào các anh chị diễn đàn, mong anh chị và mọi người tư vấn giúp em, chuyện là thế này cách đây ít hôm em và quan hệ bằng miệng với một bạn , em bú dương vật của bạn cũng khá là lâu:
    lần thứ 1: bạn xuất tinh luôn trong miệng em và một lát sau về nhà em mới súc miệng
    lần thứ 2: thì bạn xuất tinh ra ngoài nhưng còn một ít tinh dịch trên dương vật thì em bú luôn dương vật bạn.
    nhưng lúc đấy miệng em bị nhiệt do nóng trong người và lưỡi, miệng em nghe rát, có thể do em nhai nhiều nên rất khó chịu, Còn vấn đề miệng em có máu hay không thì em không rõ vì em không kiểm tra miệng
    Mọi người cho em được biết em có nguy cơ với hiv không vậy mọi người
    Bạn không có nguy cơ hiv nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mình lo rằng miệng mình có thể có máu mà tinh dịch bắn vào miệng mình lại để lâu vậy mới về nhà Súc miệng thì co nguy cơ không mọi người

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Mình lo rằng miệng mình có thể có máu mà tinh dịch bắn vào miệng mình lại để lâu vậy mới về nhà Súc miệng thì co nguy cơ không mọi người
    Bạn có nguy cơ đối với các bệnh tình dục khác, hiv thì không sao

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn bạn thanh hiệp đã tư vấn giúp mình mình mong muốn BQT diễn đàn tư vấn thêm để mình bớt lo

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Còn hiv có nguy cơ không anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Còn hiv có nguy cơ không anh
    Không nguy cơ bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em cảm ơn BQT và mọi người

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    BQT cho em hỏi thêm một vấn đề:
    hôm bữa bạn đấy quan hệ hậu môn với em có dùng bao cao su Em là người nhận, trong lúc quan hệ em lấy tay sờ ngay dương vật của bạn bao vẫn không tuột vào trong, tay em có thể sờ được vòng xoắn của bao cao su ngoài hậu môn em, được một lúc thì bạn đấy rút dương vật ra và tháo bao vứt vào góc nệm
    thứ 1 : Chỗ đấy tối nên em không nhìn thấy rõ được lúc bạn đấy rút dương vật ra bao có bị tụt hay không, một lát sau em vào lấy bao đổ nước vào thì bao không lủng, bao không rách, nhưng em không hiểu sao mình lại thấy tinh dịch dính ngoài bao và một ít phân của em ở trong bao, chỗ này em khó hiểu.
    Thứ 2: Chỗ đấy tối em không nhìn rõ được khi bạn ấy rút dương vật ra bao có bị tụt hay không,và nếu bao tụt tinh dịch có tràn ra ngoài không Vì khi em kiểm tra bao thấy tinh dịch dính đầy ngoài bao, như vậy bạn em đã xuất tinh trong bao lúc đang quan hệ rồi mới rút dương vật ra rồi tháo bao ra vứt.
    bài viết dài dòng và có những từ không được tế nhị em mong mọi người thông cảm do em mới tham gia diễn đàn
    Lần sửa cuối bởi Hanhphuc2020, ngày 29-07-2020 lúc 10:51.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    BQT cho em hỏi thêm một vấn đề:
    hôm bữa bạn đấy quan hệ hậu môn với em có dùng bao cao su Em là người nhận, trong lúc quan hệ em lấy tay sờ ngay dương vật của bạn bao vẫn không tuột vào trong, tay em có thể sờ được vòng xoắn của bao cao su ngoài hậu môn em, được một lúc thì bạn đấy rút dương vật ra và tháo bao vứt vào góc nệm
    thứ 1 : Chỗ đấy tối nên em không nhìn thấy rõ được lúc bạn đấy rút dương vật ra bao có bị tụt hay không, một lát sau em vào lấy bao đổ nước vào thì bao không lủng, bao không rách, nhưng em không hiểu sao mình lại thấy tinh dịch dính ngoài bao và một ít phân của em ở trong bao, chỗ này em khó hiểu.
    Thứ 2: Chỗ đấy tối em không nhìn rõ được khi bạn ấy rút dương vật ra bao có bị tụt hay không,và nếu bao tụt tinh dịch có tràn ra ngoài không Vì khi em kiểm tra bao thấy tinh dịch dính đầy ngoài bao, như vậy bạn em đã xuất tinh trong bao lúc đang quan hệ rồi mới rút dương vật ra rồi tháo bao ra vứt.
    bài viết dài dòng và có những từ không được tế nhị em mong mọi người thông cảm do em mới tham gia diễn đàn
    Bạn không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em không hiểu anh ơi, em đang thắc mắc là bạn đấy khi rút dương vật ra có bị tụt bao cao su hay không và có tuột bao thì tinh dịch có bị tràn ra hậu môn em không
    Lần sửa cuối bởi Hanhphuc2020, ngày 29-07-2020 lúc 12:17.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em không hiểu anh ơi, em đang thắc mắc là bạn đấy khi rút dương vật ra có bị tụt bao cao su hay không và có tuột bao thì tinh dịch có bị tràn ra hậu môn em không
    Nếu BCS bị tuột lúc rút ra cũng không sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nghĩa là khi người đấy rút bao cao su ra mà bao bị tuột ra cũng hko có nguy cơ sao anh, mà người đấy có xuất tinh trong bao rồi mới rút dương vật ra mà bị tuột bao tinh dịch có tràn ra hậu môn em không anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Nghĩa là khi người đấy rút bao cao su ra mà bao bị tuột ra cũng hko có nguy cơ sao anh, mà người đấy có xuất tinh trong bao rồi mới rút dương vật ra mà bị tuột bao tinh dịch có tràn ra hậu môn em không anh
    Bna quản trị không tư vấn những câu hỏi (giả sử,ví dụ v.v.v).Còn bạn sao tư vấn như vậy thì ráng mà chịu nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em ráng chịu sao anh, em không hiểu thật mà, do lúc bạn em rút bao cáo su ra chỗ đó tối nên em không nhìn thấy gì hết với lại anh charles nói: Nếu BCS bị tuột lúc rút ra cũng không sao.
    nên em mới hỏi lúc bạn em rút bao cao su ra tinh dịch có bị tràn ra hậu môn em không
    BQT và mọi người thông cảm do em mới tham gia diễn đàn nên không biết và em mong anh chị BQT tư vấn giúp em để em khỏi băng khoăn
    Lần sửa cuối bởi Hanhphuc2020, ngày 29-07-2020 lúc 15:03.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em ráng chịu sao anh, em không hiểu thật mà, do lúc bạn em rút bao cáo su ra chỗ đó tối nên em không nhìn thấy gì hết với lại anh charles nói: Nếu BCS bị tuột lúc rút ra cũng không sao.
    nên em mới hỏi lúc bạn em rút bao cao su ra tinh dịch có bị tràn ra hậu môn em không
    BQT và mọi người thông cảm do em mới tham gia diễn đàn nên không biết và em mong anh chị BQT tư vấn giúp em để em khỏi băng khoăn
    Bạn hỏi sao Tuanmecsedec vấn như vậy,bạn nói rút bao cao su ra mà bị tràn tinh dịch vào hậu môn là nguy cơ rất cao.

Các bạn đặt câu hỏi ở đây nên đừng có kiểu suy diễn.Và nên nhớ những câu hỏi mang tính chất suy diễn hoặc không rõ ràng ban quản trị không tư vấn và khóa chủ đề lại để không Spam bài.Vì vậy bài sau mang tinh chất không rõ ràng suy diễn Tuanmecsedec khóa chủ đề lại

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy vấn đề của em có nguy cơ không anh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Câu hỏi của em là Lúc bạn em rút bao cao su ra mà bị tuột Bao thì tinh dịch có bị tràn ra ngoài không á anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy vấn đề của em có nguy cơ không anh
    Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa với HIV bạn không có nguy cơ,bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này