Em chào mọi người ạ, em là thành viên mới. Thật sự em rất hoang mang ngay tại thời điểm này. Em là du học sinh ở Hàn.

Câu chuyện của em là ngày 26/07 (khoảng 1h30 sáng) em và một nguời Hàn quen qua mạng đã gặp nhau và em và người này có thủ dâm cho nhau. Em thủ dâm cho nguời đó trước. Thủ dâm được một lúc thì thấy có dịch nhờn của nguoi này dính vào tay em. Em đã lau đi. Sau đó người này chưa xuất tinh gì cả. Người này mới đòi thực hiện oral sex (bằng miệng) và đòi qh hậu môn với em. Nhưng em đều không đồng ý. Em không thực hiên cả hai hành vi đó với nguời đó và ngược lại vì biết là nguy cơ cao. Sau đó nguời này mới thò tay vào quần và thủ dâm cho em. Vì hồi hộp nên chỉ khoảng 20-30 s là em ra rồi. và người này đưa áo thun đang mặc cho em lau (người này có mặc thêm sơ mi ở ngoài). Em lau sạch rồi thì người đó lau tay. Xong em lại thủ dâm tiếp cho nguời đó nhưng người đótự thủ dâm xong tới lúc gần ra thì lấy tay em để vào và người đó xuất tinh. Em cứ hoang mang trong đầu những chuyện sau ạ:
1/ Nếu tay người đó có dính dịch nhờn (precum) của nguời đó xong chạm vào dương vật em thủ dâm cho em. Thì có nguy cơ không ạ? Em lo là nếu dịch đó vào lỗ sáo thì sẽ bị lây nhiễm nếu người đó có nhiễm H. Người đó thủ dâm cho em nhẹ nhàng ạ. Chỉ khoảng dưởi 10 cái là em ra rồi nên em lo không bik là có bị các vết xước mắt thường không thấy được làm cho H truyền vào.
2/ Sau khi nguòi đó xuất ra có dùng áo thun hồi nãy lau rồi đưa cho em chùi tinh dịch dính trên tay em (3 ngón cái, trỏ, giữa). Em lau xong lúc kéo quần lên thấy trên dương vật mình còn dính tinh dịch (của em) nên dùng áo đó lau lại (áo đó người đó lau xong xếp lại rồi). Em sơ nếu tinh dịch nguời đó dính lên dv em lúc lau thì có sao không ạ. Em có kiểm tra lại dương vật sau lau xong thấy khô và không có dịch lỏng ạ rồi mặc quần vào. Có dùng tay dính dịch người ấy lúc này đã khô chạm vào dương vật nhét vào quần ạ. Về tới nhà khoảng 20 phút sau, em tắm và rửa dv với xà phong rồi cồn 70 ạ. Quan sát duỏng vật không trầy xuớc hay vết thương hở ạ.

Em quá lo lắng nên sáng hôm sau là chủ nhật không bv hàn nào mở cửa nên chờ tới sáng thứ 2 đi ra mấy bv luôn mà không có bs(bs khám theo lịch). May sao lúc 14h43 chiều (37h13 phút) sau phơi nhiễm em đã uống PEP (PEP em uống là Truvada gồm tenofovir/emtricitabine 300/200 ngày uống 1 lần ạ). Em ko bik sao bs chỉ cho em một loại (2 thuôc) bà bs nói là nguy cơ của mày rất thấp nên tao cho vậy thôi. BS Hàn cũng giải thích em là mày không có sao, nguy cơ rất thấp. Thường sẽ chỉ cho uống PEP 14 ngày thôi nhưng nếu mày muốn tao cho luôn 1 tháng. Em lấy thuốc uống ngay và uống các hôm sau lúc 10h07 sáng chưa sai 1 phút ạ sau ăn 30 phút, nay là ngày thứ 10 rồi ạ). Bà bs có bảo 1 tháng sau quay lại xn là ngày 24/8. Không bik em uống trễ vây (37h13p e đếm từng phút luôn ạ) có thành công không. Em lo lắng lắm ạ, ngày nào cũng vào đọc đi đọc lại các bài tư vấn trong diễn đàn. Không bik với thuốc 2 thành phần vậy có hiệu quả không ạ.

Em cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ vì những sự tư vấn ạ. Em hỏi dài vì muốn kể thật chi tiết cho các anh chi tư vấn ạ.