Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Xn Hiv combo 23~24 ngày ở Hòa Hảo . Viêm gan B + Giang mai 29~30 ngày .

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Cuongnguyen Xem bài viết
    Vậy vs các kết quả xn combo Hiv + Stds đó ( 21 + 23 + 33 ngày âm tính ) và kể từ đó em ko tạo nguy cơ nào khác thì từ trc tới giờ có trường hợp nào ở Việt Nam xn lại sau 3 tháng lật kèo không ạ ?
    Với bạn chỉ mất thời gian tư vấn,dù tư vấn thế nào cũng chả có đọc.Những thành viên như vậy là cố tình Spam bài có thể bị khóa nick vĩnh viễn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    13
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Với bạn chỉ mất thời gian tư vấn,dù tư vấn thế nào cũng chả có đọc.Những thành viên như vậy là cố tình Spam bài có thể bị khóa nick vĩnh viễn.
    Dạ bqt cho em hỏi lần này nữa thôi . Là từ trc tới h có trường hợp nào xn sau 4 tuần ( sau 28 ngày ) âm tính nhưng xn lại 3 tháng dương tính mặc dù không tạo nguy cơ mới ko ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Cuongnguyen Xem bài viết
    Dạ bqt cho em hỏi lần này nữa thôi . Là từ trc tới h có trường hợp nào xn sau 4 tuần ( sau 28 ngày ) âm tính nhưng xn lại 3 tháng dương tính mặc dù không tạo nguy cơ mới ko ?
    Hiện tại thì chưa có ca nào.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cuongnguyen (21-08-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    13
    Dạ hôm nay em có tới phòng khám đa khoa xn hiv test nhanh ab sau nguy cơ 41 ngày kq âm tính .Lúc y tá lấy máu xn xong em ra ghế ngồi đợi kq thì cảm thấy rát ngay vị trí mới lấy máu xong .Em nhìn xuốn thì thấy có vết xước dài khoản hơn 1cm nằm trên vị trí lấy máu xn một xí vết xước ửng đỏ và hơi rịn máu chứ ko ra máu nhiều. Em hoang mang quá ko biết là vết xước do kim của y tá lúc rút kim gây ra hay do bị kim của ai đó cầm quẹt . Mong bqt giải đáp dùm em trong trường hợp bị quẹt vết thương ửng đỏ hơi rịn máu thì có nguy cơ gì ko ạ . Em xin cảm ơn .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Vấn đề nguy cơ từ việc đi xét nghiệm là tào lao nha bạn,bạn còn hỏi vấn đề này thì chủ đề khóa theo quy định.

Chủ đề: Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn về việc sợ nguy cơ từ việc đi xét nghiệm
    Tuanmecsedec đã nhắc nhỡ,thành viên vẫn cố tình Spam,vì vậy chủ đề này Tuanmecsedec khóa lại và sẽ xóa bất kỳ chủ đề nào nếu mở ra nữa.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này