Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Bị máu kinh quẹt trúng mắt bé 3 tuổi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Bị máu kinh quẹt trúng mắt bé 3 tuổi

Em xin chào anh tuấn và BQT :
    Em xin được tư vấn trường hợp này của bé nhà em 3 tuổi, nay bà dì em Qua nhà em chơi, dì em đang tới ngày đèn đỏ, ko biết ngồi thế nào mà máu chảy ra ướt ghế sô pha, lúc đó bé nhà em đang ngồi dưới chân đằng sau dì em chơi ,lúc bé đứng dậy em không biết mắt nó có vay trúng cái quần hoặc cái áo đang ướt dính máu kinh không, mong anh tuấn và BQT tư vấn giúp em, em có cần đưa bé đi bệnh viện nhi đồng tầm soát nguy cơ phơi nhiễm ko ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi NewRip113 Xem bài viết
    Em xin chào anh tuấn và BQT :
    Em xin được tư vấn trường hợp này của bé nhà em 3 tuổi, nay bà dì em Qua nhà em chơi, dì em đang tới ngày đèn đỏ, ko biết ngồi thế nào mà máu chảy ra ướt ghế sô pha, lúc đó bé nhà em đang ngồi dưới chân đằng sau dì em chơi ,lúc bé đứng dậy em không biết mắt nó có vay trúng cái quần hoặc cái áo đang ướt dính máu kinh không, mong anh tuấn và BQT tư vấn giúp em, em có cần đưa bé đi bệnh viện nhi đồng tầm soát nguy cơ phơi nhiễm ko ạ.
    Những gì bạn kể cho thấy bạn đang bị suy diễn hoang tưởng,máu vào mắt tì biết liền.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể cho thấy bạn đang bị suy diễn hoang tưởng,máu vào mắt tì biết liền.
    Dạ anh tuấn ơi, không phải em bị, mà bé nhà em bị ạ, bé mới 3 tuổi nên em không biết có bị không, với lại không phải bị văng máu mà em sợ bị quẹt máu ạ, tại nó ngồi chơi ngay đằng sau bà dì, mà bã mới bị ra mau kinh dính quần với áo, em sợ nó đứng dậy bị quẹt trúng cái quần với cái áo ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi NewRip113 Xem bài viết
    Dạ anh tuấn ơi, không phải em bị, mà bé nhà em bị ạ, bé mới 3 tuổi nên em không biết có bị không, với lại không phải bị văng máu mà em sợ bị quẹt máu ạ, tại nó ngồi chơi ngay đằng sau bà dì, mà bã mới bị ra mau kinh dính quần với áo, em sợ nó đứng dậy bị quẹt trúng cái quần với cái áo ạ

Bạn chỉ suy diễn,bạn nói không biết máu có vào mắt hay không thì ở đây ai mà biết.Bạn suy diễn quá thì cứ đem bé đến bệnh viện,vậy nhé.

Ban quản trị không tư vấn những chủ đề dạng suy diễn,mơ hồ.Tuanmecsedec khóa chù đề này lại.

Thông tin về chủ đề này