Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cần tìm cho mình một mối quan hệ nghiêm túc và lâu dài

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cần tìm cho mình một mối quan hệ nghiêm túc và lâu dài

Cũng đã 6 năm kể từ biết mình bị H, mọi thứ cũng đã đâu vào đấy. Có lúc mình nghĩ thôi cứ sống 1 mình như vậy và lo cho mẹ, nhưng từ khi biết được diễn đàn thì mình đã đi tìm 1 nữa cho mình, và mọi chuyện cũng như mình nghĩ 3 năm là thời gian vui vẻ và hạnh phúc với 1 tình yêu nhưng rồi lại một mình, rồi muốn bỏ cuộc, muốn trở về như ban đầu, không quen ai nữa,...Và ngày hôm nay 01-09-2020 chạy trên đường một mình với cái cảm giác trống trãi đó, cô đơn đó rồi mình lại tìm vào đây để viết lên những tâm sự này,...Mong ai đó sẽ đọc được và thấu hiểu để chúng ta có thể hoà chung một nhịp, cùng nhau chia sẽ những yêu thương, niềm vui và những nỗi buồn trong cuộc sống này. Mình cũng xin có đôi lời giới thiệu về con người mình. Mình sinh năm 91 (bot) mong tìm được một người lớn tuổi hơn mình hoặc bằng tuổi, chững chạc, biết suy nghĩ cho tương lai,... Mình là người vui vẻ hoà đồng, thẳng tính MONG TÌM ĐƯỢC MỘT NGƯỜI THẬT SỰ CHAN THÀNH VÀ THẬT THÀ
    ZALO khong ba chin chin chin ba chin ba mot chin
    caominhman211991@gmail.com
    CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐOC BÀI CUẢ MÌNH Ạ
    Lần sửa cuối bởi KimLoi, ngày 01-09-2020 lúc 21:37.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình có thể kết bạn không bạn nhé, mình cũng tìm người bạn để tâm sự chia sẻ. Làm bạn nhé, mình cũng bot nên chúng ta làm bạn bè nhau. Mong tin bạn!!!

Thông tin về chủ đề này