Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Oral sex với gái massage

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Oral sex với gái massage

Các bác ơi cho em hỏi ngày 10/8 e có đi massage và có liếm sâu âm đạo gái massage và để cho gái massage liếm mút dương vật của mình ạ. Em k biết là Trong miệng của em có vết thương nào không thì có khả năng lây nhiễm HIV không ạ. Lúc sau khi massage xong em có dùng tay dính dịch của cô gái đó chạm vào đầu dương vật để rửa sạch dương vật
    Thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ. Mai là đến ngày thứ 28 tròn 4 tuần đủ ngày đi khám HIV em sợ quá k biết mình có bị làm sao không ạ :((. Tay em lúc dính dịch âm đạo của cô gái đó có 1 vết xước nhỏ liệu có thể bị nhiễm qua vết xước này không ạ mong các bác tư vấn giúp em với ạ.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Alway Xem bài viết
    Các bác ơi cho em hỏi ngày 10/8 e có đi massage và có liếm sâu âm đạo gái massage và để cho gái massage liếm mút dương vật của mình ạ. Em k biết là Trong miệng của em có vết thương nào không thì có khả năng lây nhiễm HIV không ạ. Lúc sau khi massage xong em có dùng tay dính dịch của cô gái đó chạm vào đầu dương vật để rửa sạch dương vật
    Thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ. Mai là đến ngày thứ 28 tròn 4 tuần đủ ngày đi khám HIV em sợ quá k biết mình có bị làm sao không ạ :((. Tay em lúc dính dịch âm đạo của cô gái đó có 1 vết xước nhỏ liệu có thể bị nhiễm qua vết xước này không ạ mong các bác tư vấn giúp em với ạ.
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ vậy tức là nếu trong miệng và tay em có vết thương hở cũng không có khả năng lây nhiễm HIV ạ em vẫn đang quan ngại nhất ở vấn đề này ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ vậy tức là nếu trong miệng và tay em có vết thương hở cũng không có khả năng lây nhiễm HIV ạ em vẫn đang quan ngại nhất ở vấn đề này ạ
    Nếu miệng hay tay đang có vết thương hở thì làm gì có hứng thú kích dục cho bạn? Vấn đề của bạn không có nguy cơ HIV, bạn không phải vắt óc suy diễn hù dọa mình đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ tại hôm đó em cũng vừa đi nhậu nên em cũng k dám chắc mình có bị vết thương hở nào không ạ :(( Em cảm ơn bác nhiều ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ tại hôm đó em cũng vừa đi nhậu nên em cũng k dám chắc mình có bị vết thương hở nào không ạ :(( Em cảm ơn bác nhiều ạ
    Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn 2 bác nhiều ạ

Thông tin về chủ đề này