Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Sợ lây cho vợ và vết thương hở.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Sợ lây cho vợ và vết thương hở.

Em xin làm phiền anh Tuấn và tất cả mọi người. E hay lo lắng nên nhờ anh chị em trong diễn đàn tư vấn giúp!
    TH1: e với bx của e có làm tình với nhau, vợ e có oral sex cho e. Trường hợp e là NCH thì vợ e có bị lây nhiễm ko?
    TH2: mấy tháng trước e có bị tróc móng chân chảy máu nhiều. Trên đường về thì e bị văng trúng vô ngón chân bị tróc móng. Điều e hoang mang lo lắng là đã có tai nạn giao thông ở đó và sợ đó là máu. Vì trời tối nên e ko thấy được. Và sau 30p thì e ghé nhà thuốc tây mua cồn và oxy gà vệ sinh.
    Nhờ anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp e 2 trường hợp trên ah. E xin cảm ơn!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Nho Xem bài viết
    Em xin làm phiền anh Tuấn và tất cả mọi người. E hay lo lắng nên nhờ anh chị em trong diễn đàn tư vấn giúp!
    TH1: e với bx của e có làm tình với nhau, vợ e có oral sex cho e. Trường hợp e là NCH thì vợ e có bị lây nhiễm ko?
    TH2: mấy tháng trước e có bị tróc móng chân chảy máu nhiều. Trên đường về thì e bị văng trúng vô ngón chân bị tróc móng. Điều e hoang mang lo lắng là đã có tai nạn giao thông ở đó và sợ đó là máu. Vì trời tối nên e ko thấy được. Và sau 30p thì e ghé nhà thuốc tây mua cồn và oxy gà vệ sinh.
    Nhờ anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp e 2 trường hợp trên ah. E xin cảm ơn!
    Bạn là người có HIV hồi nào,tào lao.Bạn là người tham gian diễn đàn đã 3 năm rồi tự tìm hiểu về kích dục bằng miệng trên diễn đàn có sẵn.Còn vấn đề thứ 2 bạn lo lắng tào lao luôn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em xin lỗi a. Tại e hay lo lắng. Và trên diễn đàn mình e thấy toàn là nam. Ko thấy vấn đề của nữ. Nên e nhờ a tư vấn cho chắc. Với lại vợ e đang cho con bú. Nên e xoắn lên.
    Còn trường hợp 2 thì e nghĩ do e lo lắng rồi tự hù mình.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Nho Xem bài viết
    Em xin lỗi a. Tại e hay lo lắng. Và trên diễn đàn mình e thấy toàn là nam. Ko thấy vấn đề của nữ. Nên e nhờ a tư vấn cho chắc. Với lại vợ e đang cho con bú. Nên e xoắn lên.
    Còn trường hợp 2 thì e nghĩ do e lo lắng rồi tự hù mình.
    Nam hay nữ HIV cũng không lây qua quan hệ bằng miệng. Còn bạn nếu bạn cứ cho mình có HIV tại sao bạn không đi xét nghiệm để hết lăn tăn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn 2 anh. E lo lắng cho vợ con e thôi a ah. Em tham gia 3 năm mà kiến thức về hiv thì ít và tâm lý yếu nên mới như vậy. Có gì ko phải xin 2 anh và mọi người đừng chấp. E xin cảm ơn!

Thông tin về chủ đề này