Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Nguy cơ sau 1 năm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Nguy cơ sau 1 năm

Em chào a/c diễn đàn
    e xin lỗi vì thường hỏi 1 vấn đề nhiều lần nhưng mong a/c cho e hỏi lần cuối và mong a/c giả đáp cho e 1 lần này nữa thôi.vì e vẫn cứ thấy gì là lo sợ smg mãi. E cảm ơn nhiều
    sau nguy cơ tính đến thời điểm bây giờ là đúng 1 năm rồi ạ. Ko biết có phải e bị tâm lý hay gì nhưng miệng e cứ có gì e lại sợ smg nhưng nó ko rõ ràng và ko điển hình rõ ràng nên e ko thể đi khám ạ.cho e hỏi là 1 năm chưa có gì liệu chắc chắn e ko bị nhiễm bệnh ko ạ. e mong a/c trả lời e lần cuối này nữa thôi. Xin cảm ơn rất nhiều ạ
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Vũ ngọc Xem bài viết
    Em chào a/c diễn đàn
    e xin lỗi vì thường hỏi 1 vấn đề nhiều lần nhưng mong a/c cho e hỏi lần cuối và mong a/c giả đáp cho e 1 lần này nữa thôi.vì e vẫn cứ thấy gì là lo sợ smg mãi. E cảm ơn nhiều
    sau nguy cơ tính đến thời điểm bây giờ là đúng 1 năm rồi ạ. Ko biết có phải e bị tâm lý hay gì nhưng miệng e cứ có gì e lại sợ smg nhưng nó ko rõ ràng và ko điển hình rõ ràng nên e ko thể đi khám ạ.cho e hỏi là 1 năm chưa có gì liệu chắc chắn e ko bị nhiễm bệnh ko ạ. e mong a/c trả lời e lần cuối này nữa thôi. Xin cảm ơn rất nhiều ạ
    Sợ tiềm ẩn thì đi xét nghiệm virus hpv đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Đóa Lưu Ly Xem bài viết
    Sợ tiềm ẩn thì đi xét nghiệm virus hpv đi.
    Thật sự thì mình cũng có tìm hiểu để xn nhưng bệnh này xn ko chính xác và ở mình ở cũng ko có xn.chứ nếu như các bệnh khác có thể xn đc thì mình đã ko lo sợ đến tận bây giờ. nên lên đây nhờ a/c tư vấn giúp

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Vũ ngọc Xem bài viết
    Thật sự thì mình cũng có tìm hiểu để xn nhưng bệnh này xn ko chính xác và ở mình ở cũng ko có xn.chứ nếu như các bệnh khác có thể xn đc thì mình đã ko lo sợ đến tận bây giờ. nên lên đây nhờ a/c tư vấn giúp

Chủ đề: Xin tư vấn giúp em về sùi mào gà

Thông tin về chủ đề này