Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Mát xa không quan hệ nhưng có dùng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mát xa không quan hệ nhưng có dùng miệng

Em chào tất cả anh chị

Hiện tại em đang rất hoang mang vì lỡ dại đi mát xa không lành mạnh. Hành vi của em như bên dưới nhờ anh chị tư vấn giúp em, em có cần uống pep và đi xét nghiệm không ạ.

1. Gái mát xa ngồi lên người em dùng tay ôm dương vật của em, nghĩa âm đạo cô đó chạm tay cô đó, tay cô đó bao quanh dương vật của em rồi chà lên chà xuống. Lúc chà cô đó có xài gel, em nhớ lả có vẻ âm đạo cô đó không chạm dv của em
    -> Cho em hỏi có khi nào dịch âm đạo đi theo tay cô đó chạm vào dv của em rồi lây bệnh không ạ, vì nó có thể đi theo gel để chảy xuống.

2. Sau đó cô đó và em có 69, miệng em có liếm âm đạo cô đó tầm 2 phút, môi và lưỡi chỉ chạm bên ngoài chứ không có liếm sâu bên trong.Nhưng dưới mép môi em có vết mụn vừa mới lành còn đỏ đỏ(không chảy máu. Cô đó có dùng miệng cho em, tới lúc gần ra thì cô đó dùng tay.Em có vào tắm để rửa thì k thất rát môi hay duơng vật gỉ cả
    -> Hảnh vi trên của em có ổn không ạ, em đang hoang mang tột độ ạ! Nhờ các anh chị giải thích giúp em em sợ quá
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh chị ơi có thể xoá bài này giúp em ko vì nick của em bị lộ email em đã tạo 1 nick khác và đăng bài lại rồi ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Thông tin về chủ đề này