Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mát xa không quan hệ nhưng có dùng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Mát xa không quan hệ nhưng có dùng miệng

Em chào tất cả anh chị

Hiện tại em đang rất hoang mang vì lỡ dại đi mát xa không lành mạnh. Hành vi của em như bên dưới nhờ anh chị tư vấn giúp em, em có cần uống pep và đi xét nghiệm không ạ.

1. Gái mát xa ngồi lên người em dùng tay ôm dương vật của em, nghĩa là âm đạo cô đó đè lên tay cô đó, tay cô đó bao quanh dương vật của em rồi chà lên chà xuống. Lúc chà cô đó có xài gel, em nhớ lả có vẻ âm đạo cô đó không chạm dv của em
    -> Cho em hỏi có khi nào dịch âm đạo đi theo tay cô đó chạm vào dv của em rồi lây bệnh không ạ, vì nó có thể đi theo gel để chảy xuống.

2. Sau đó cô đó và em có 69, miệng em có liếm âm đạo cô đó tầm 2 phút, môi và lưỡi chỉ chạm bên ngoài chứ không có liếm sâu bên trong.Nhưng dưới mép môi em có vết mụn vừa mới lành còn đỏ đỏ(không chảy máu. Cô đó có dùng miệng cho em, tới lúc gần ra thì cô đó dùng tay.Em có vào tắm để rửa thì k thất rát môi hay duơng vật gỉ cả
    -> Hảnh vi trên của em có ổn không ạ, em đang hoang mang tột độ ạ! Nhờ các anh chị giải thích giúp em em sợ quá
    ads
    Lần sửa cuối bởi mktd, ngày 13-09-2020 lúc 19:01. Lý do: sai chính tả

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi mktd Xem bài viết
    Em chào tất cả anh chị

Hiện tại em đang rất hoang mang vì lỡ dại đi mát xa không lành mạnh. Hành vi của em như bên dưới nhờ anh chị tư vấn giúp em, em có cần uống pep và đi xét nghiệm không ạ.

1. Gái mát xa ngồi lên người em dùng tay ôm dương vật của em, nghĩa là âm đạo cô đó đè lên tay cô đó, tay cô đó bao quanh dương vật của em rồi chà lên chà xuống. Lúc chà cô đó có xài gel, em nhớ lả có vẻ âm đạo cô đó không chạm dv của em
    -> Cho em hỏi có khi nào dịch âm đạo đi theo tay cô đó chạm vào dv của em rồi lây bệnh không ạ, vì nó có thể đi theo gel để chảy xuống.

2. Sau đó cô đó và em có 69, miệng em có liếm âm đạo cô đó tầm 2 phút, môi và lưỡi chỉ chạm bên ngoài chứ không có liếm sâu bên trong.Nhưng dưới mép môi em có vết mụn vừa mới lành còn đỏ đỏ(không chảy máu. Cô đó có dùng miệng cho em, tới lúc gần ra thì cô đó dùng tay.Em có vào tắm để rửa thì k thất rát môi hay duơng vật gỉ cả
    -> Hảnh vi trên của em có ổn không ạ, em đang hoang mang tột độ ạ! Nhờ các anh chị giải thích giúp em em sợ quá
    Những gì bạn kể có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không có sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mktd (13-09-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Vậy em không cần uống pep, với xét nghiệm HIV hả anh, chỉ cần xét nghiệm cái bệnh tình dục khác thôi ạ, có cần uống thuốc gì để chống phơi nhiễm các bệnh khác không ạ?:(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Vậy em không cần uống pep, với xét nghiệm HIV hả anh, chỉ cần xét nghiệm cái bệnh tình dục khác thôi ạ, có cần uống thuốc gì để chống phơi nhiễm các bệnh khác không ạ?:(
    Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm,chỉ lo kiểm tra các bệnh tình dục khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cần phải kiểm tra các bệnh nào nữa vậy anh.Theo em tìm hiểu thì là lậu, giang mai, sùi mào gà thì phải.
    Lậu với sùi mào gà nếu sau 1 tuần mà không có trịu chứng là không bị đúng không anh.
    Còn giang mai, nếu sau 3 tháng mà không trịu chứng thì có cần đi xét nghiệm không anh.
    Em còn phải đi kiểm tra thêm bịnh nào nữa không anh?Với có bệnh nào là không chữa được không vậy anh :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Em cần phải kiểm tra các bệnh nào nữa vậy anh.Theo em tìm hiểu thì là lậu, giang mai, sùi mào gà thì phải.
    Lậu với sùi mào gà nếu sau 1 tuần mà không có trịu chứng là không bị đúng không anh.
    Còn giang mai, nếu sau 3 tháng mà không trịu chứng thì có cần đi xét nghiệm không anh.
    Em còn phải đi kiểm tra thêm bịnh nào nữa không anh?Với có bệnh nào là không chữa được không vậy anh :(
    Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mktd (14-09-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em vẫn còn hoang mang, nếu lỡ như dv với âm đạo có cọ sát vào nhao thì có sao không ạ, và nếu cọ sát dưới 1p thì có sau không ạ? Vì em nghĩ cô đó ngồi lên người em chắc chưa được 1p là chuyển sang 69 :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Em vẫn còn hoang mang, nếu lỡ như dv với âm đạo có cọ sát vào nhao thì có sao không ạ, và nếu cọ sát dưới 1p thì có sau không ạ? Vì em nghĩ cô đó ngồi lên người em chắc chưa được 1p là chuyển sang 69 :(
    Với HIV thì bạn không sao nhé.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mktd (14-09-2020)

Thông tin về chủ đề này