Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Xin tư vấn khi tiếp xúc với GMD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Xin tư vấn khi tiếp xúc với GMD

Chuyện là quán bar với karaoke cũng mới được hoạt động lại nên hội bạn em có rủ đi hát. Trong lúc đang hăng say thì bọn nó có gọi vài em tiếp viên ra và em cũng ôm 1 em. Lúc đó say quá và cũng không kiềm chế được nên em có bắt đầu hôn GMD 1 lúc, rồi em cơi đồ em kia ra, dùng DV của mình cọ sát mạnh ngoài và chọc vào âm đạo của GMD 1 chút chứ không nhét vào sâu, nhưng sau đó em có kiềm chế được và không nhét vào trong nữa. Sau đó thì GMD có BJ cho em để em out, xog rồi em cũng dùng tay làm cho em ý giờ nghĩ lại cũng thấy sợ quá nên em muôn hỏi mọi người ở đây tư vấn giúp là trường hợp của em thì có nguy cơ bị HVI hay không và hiện tại thì em cần làm gì nếu có nguy cơ ạ. Em cảm ơn mọi người.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Pnd0604 Xem bài viết
    Chuyện là quán bar với karaoke cũng mới được hoạt động lại nên hội bạn em có rủ đi hát. Trong lúc đang hăng say thì bọn nó có gọi vài em tiếp viên ra và em cũng ôm 1 em. Lúc đó say quá và cũng không kiềm chế được nên em có bắt đầu hôn GMD 1 lúc, rồi em cơi đồ em kia ra, dùng DV của mình cọ sát mạnh ngoài và chọc vào âm đạo của GMD 1 chút chứ không nhét vào sâu, nhưng sau đó em có kiềm chế được và không nhét vào trong nữa. Sau đó thì GMD có BJ cho em để em out, xog rồi em cũng dùng tay làm cho em ý giờ nghĩ lại cũng thấy sợ quá nên em muôn hỏi mọi người ở đây tư vấn giúp là trường hợp của em thì có nguy cơ bị HVI hay không và hiện tại thì em cần làm gì nếu có nguy cơ ạ. Em cảm ơn mọi người.
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Pnd0604 (20-09-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em có tiếp xúc dương vật của mình với âm đạo của GMD vậy cug k có nguy cơ à anh. Em k hề dùng bao ko nhớ em làm mạnh mức nào nhưng em có nhớ là cọ sát ở ngoài thôi chứ ko đâm sâu hẳn vào. Ko biết có bị dính dịch ở âm đạo hay gì ko. Cả hôn với bj nữa cug ko có nguy cơ ah anh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em có tiếp xúc dương vật của mình với âm đạo của GMD vậy cug k có nguy cơ à anh. Em k hề dùng bao ko nhớ em làm mạnh mức nào nhưng em có nhớ là cọ sát ở ngoài thôi chứ ko đâm sâu hẳn vào. Ko biết có bị dính dịch ở âm đạo hay gì ko. Cả hôn với bj nữa cug ko có nguy cơ ah anh
    Bạn có cho DV vào AD nhưng chỉ ấn vào một tý đầu DV rồi rút ra ngay như vậy không sao. Các vấn đề còn lại không có nguy cơ với Hiv.

6. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Pnd0604 (20-09-2020)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Pnd0604 (21-09-2020)

Thông tin về chủ đề này