Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Đôi dòng tâm sự

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đôi dòng tâm sự

Chào mọi người !
    Biết mình nhiễm H tháng 06/2020, hiện tại sức khoẻ đang rất tốt một phần vì tuân thủ điều trị bên cạnh đó gia đình rắt quan tâm, chăm sóc, cuộc sống không có gì thay đổi chỉ là cảm giác cô đơn có lẽ phải sống suốt đời cô đơn rồi, Chuyện gi cũng xảy ra rồi thì cố gắng sống tốt cuộc sống còn lại để không phụ những người thương yêu mình.
    mình 27 tuổi đẹp trai, công việc ổn đinh, mong được làm quen với các bạn nam nữ, cùng chia sẽ, tâm sự, rãnh thì cùng nhau du lịch.
    ads

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Sâu Xem bài viết
    Chào mọi người !
    Biết mình nhiễm H tháng 06/2020, hiện tại sức khoẻ đang rất tốt một phần vì tuân thủ điều trị bên cạnh đó gia đình rắt quan tâm, chăm sóc, cuộc sống không có gì thay đổi chỉ là cảm giác cô đơn có lẽ phải sống suốt đời cô đơn rồi, Chuyện gi cũng xảy ra rồi thì cố gắng sống tốt cuộc sống còn lại để không phụ những người thương yêu mình.
    mình 27 tuổi đẹp trai, công việc ổn đinh, mong được làm quen với các bạn nam nữ, cùng chia sẽ, tâm sự, rãnh thì cùng nhau du lịch.
    Mình đã 5 năm, mặc dù tinh thần và sức khỏe vẫn tốt, nhưng đúng là cảm giác cô đơn vẫn luôn hiện diện...
    Khi nghe một bài nhạc, khi kí ức chợt hiện về... cô đơn như một người bạn đồng hành mà mình không thể chối từ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vẵng khoẻ mạnh chứ anh, hôm nay uống thêm viên dự phòng lao đầu tiên, mấy ngày tới chắc xấu thêm nửa rồi..

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hi bạn. Rất zui dc biết bạn

Cảm ơn
    31
    Vẵng khoẻ mạnh chứ anh, hôm nay uống thêm viên dự phòng lao đầu tiên, mấy ngày tới chắc xấu thêm nửa rồi..
    A vẫn ok em. Uống dự phòng lao thì tốt cho mình thôi, đừng bi quan, k xấu hơn đâu. Lúc trước a cũng uống dự phòng lao và 1 viên Cotrim nữa. Uống dự phòng lao nên ăn nhiều trái cây, cà chua là tốt nhất.
    Em có hút thuốc k? Nếu có thì bỏ là tốt nhất ha.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Cuocdoitrongmattoi Xem bài viết
    A vẫn ok em. Uống dự phòng lao thì tốt cho mình thôi, đừng bi quan, k xấu hơn đâu. Lúc trước a cũng uống dự phòng lao và 1 viên Cotrim nữa. Uống dự phòng lao nên ăn nhiều trái cây, cà chua là tốt nhất.
    Em có hút thuốc k? Nếu có thì bỏ là tốt nhất ha.
    Có mà bỏ rồi anh, giờ sống rất lành mạnh chỉ mong sức khoẻ tốt để sống tiếp với gia đình thôi, em kết bạn zalo với anh cách nào đây?

Cảm ơn
    31
    Có mà bỏ rồi anh, giờ sống rất lành mạnh chỉ mong sức khoẻ tốt để sống tiếp với gia đình thôi, em kết bạn zalo với anh cách nào đây?
    Em gửi mail cho anh số zalo của em đi hoanglong110213@yahoo.com

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn bè anh em lần lượt lấy vợ, vẵng tin mình sẽ tìm được người chia sẽ mà sau không giám mở lòng với ai hết. Rồi nhiều năm về sau biết phải trả lời người ta thế nào...

Thông tin về chủ đề này