Kết quả 1 đến 17 của 17

Chủ đề: Em lo sợ và xin anh chi tư vấn kỹ giúp em về OS ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em lo sợ và xin anh chi tư vấn kỹ giúp em về OS ạ

Thưa các Anh, Chị !

Em xin trình sự bày việc của em cụ thể như sau:

- Cách đây 10 ngày em có tới quán cafe đèn mờ và có gọi 1 GMD.
    - GMD sau đó có kích dục bằng miệng cho em khoảng 5 phút ( lúc đó em không đeo BAO CAO SU).
    - Sau đó em có lấy bao cao su keo kín vào DV của em rồi định quan hệ tình dục cả GMD ( nhưng em lại xuất tinh ngay) nên mọi việc dừng lại luôn. Rồi em đi lấy nước rửa sạch DV của mình.
    - Trong quá trình GMD kích dục DV của em bằng miệng thật sự lúc đó em không biết miệng của GMD đó có bị trầy xước, có vết thương hở hay bị chảy máu gì hay không?.
    - Và thực sự em cũng không biết DV của em tại thời điểm đó có bị trầy xước, có vết thương hở hay bị gì hay không?.

. Em xin hỏi các Anh, Chị là em có bị nhiễm HIV không ạ? ( giả sử GMD đó đang nhiễm HIV)
    . Em có phải đi xét nghiệm không ạ?
    .Mấy ngày hôm nay em hoảng loạn tột độ và không biết phải làm sao trong lúc này.
    Mong các Anh, Chị tư vấn cho em để em biết phải làm sao trong lúc này ạ. Em xin chân thành cảm ơn
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi tranphong123456 Xem bài viết
    Thưa các Anh, Chị !

Em xin trình sự bày việc của em cụ thể như sau:

- Cách đây 10 ngày em có tới quán cafe đèn mờ và có gọi 1 GMD.
    - GMD sau đó có kích dục bằng miệng cho em khoảng 5 phút ( lúc đó em không đeo BAO CAO SU).
    - Sau đó em có lấy bao cao su keo kín vào DV của em rồi định quan hệ tình dục cả GMD ( nhưng em lại xuất tinh ngay) nên mọi việc dừng lại luôn. Rồi em đi lấy nước rửa sạch DV của mình.
    - Trong quá trình GMD kích dục DV của em bằng miệng thật sự lúc đó em không biết miệng của GMD đó có bị trầy xước, có vết thương hở hay bị chảy máu gì hay không?.
    - Và thực sự em cũng không biết DV của em tại thời điểm đó có bị trầy xước, có vết thương hở hay bị gì hay không?.

. Em xin hỏi các Anh, Chị là em có bị nhiễm HIV không ạ? ( giả sử GMD đó đang nhiễm HIV)
    . Em có phải đi xét nghiệm không ạ?
    .Mấy ngày hôm nay em hoảng loạn tột độ và không biết phải làm sao trong lúc này.
    Mong các Anh, Chị tư vấn cho em để em biết phải làm sao trong lúc này ạ. Em xin chân thành cảm ơn
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ Hiv, không cần xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thưa Anh!
    Có 1 vấn đề em vẫn còn lo lắng xin anh tư vấn giúp em.
    Khi GMD trong quá trình kích dục bằng miệng thì dịch nước bọt của GMD+ máu trong miệng của GMD ( nếu có) vẫn còn trên DV của em, lúc đó em ko đi rửa hay vệ sinh DV ngay mà lại đeo luôn bao cao su vào và ngay lập tức bị xuất tinh luôn trong bao cao su. Cụ thể trường hợp này
    dịch nước bọt của GMD+ máu trong miệng của GMD ( nếu có) + tinh dịch của em liên kết với nhau thành một hỗn hợp dịch rồi chui ngược lại vào lỗ sáo của em không để em có bị nhiễm HIV không ạ? Bên cạnh đó toàn bộ hỗn hợp dịch đó vì vẫn nằm trong bao cao su có nghĩa là đã tiếp xúc trực tiếp với DV của em ( Và nếu DV của em có vết thương hở ) thì liệu em có bị nhiễm HIV không ạ?. Nếu trường hợp GMD đó nếu bị HIV + miệng có vết thương hở chảy máu ạ?.
    Xin anh tư vấn giúp em vì quá lo lắng nên em mói hỏi kỹ thế này ạ
    Lần sửa cuối bởi tranphong123456, ngày 13-10-2020 lúc 14:11.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Thưa Anh!
    Có 1 vấn đề em vẫn còn lo lắng xin anh tư vấn giúp em.
    - Khi GMD trong quá trình kích dục bằng miệng thì dịch nước bọt của GMD+ máu trong miệng của GMD ( nếu có) vẫn có trên DV của em, lúc đó em ko đi rửa hay vệ sinh DV ngay mà lại đeo luôn bao cao su vào và ngay lập tức bị xuất tinh luôn trong bao cao su thì trường hợp này hỗn hợp dịch đó có
    liên kết với nhau thành một hỗn hợp dịch rồi chui ngược lại vào lỗ sáo của em không để em có bị nhiễm HIV không ạ? + Toàn bộ hỗn hợp dịch đó vì vẫn nằm trong bao cao su có nghĩa là đã tiếp xúc trực tiếp với DV của em ( Và nếu DV của em có vết thương hở ) thì liệu em có bị nhiễm HIV không ạ?. Vì nếu GMD đó nếu bị HIV + miệng có vết thương hở chảy máu ạ?
    Kích dục bằng miệng chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi,còn HIV thì không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    thế trường hợp của em có đi xét nghiệm về các bệnh tình dục khác ko a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    thế trường hợp của em có đi xét nghiệm về các bệnh tình dục khác ko a?
    Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục thì bắt buộc bạn phải theo dõi kiểm tra xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh ơi, anh có thể hướng dẫn cho em cách theo dõi các bệnh tình dục được ko anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    anh ơi, anh có thể hướng dẫn cho em cách theo dõi các bệnh tình dục được ko anh?
    Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em cảm ơn anh Tuấn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn ơi !
    Không phải em không tin các Anh, Chị đâu ạ nhưng em lo lắng quá anh ơi lúc trưa hôm qua ngủ dậy tự nhiên em bị viêm họng và sốt nhẹ liệu đây có phải là triệu chứng của việc em đã bị nhiễm HIV rồi không ah? Tính đến hôm qua là được 11 ngày từ ngày sự việc của e với GMD diễn ra em xin anh đừng giận và xin anh khẳng định giúp em liệu em có bị nhiễm HIV rồi không ạ? Sự việc của em gửi đến diễn đàn nhờ các Anh, Chị tư vấn là sự thật 100% em trình bày không thiếu 1 chi tiết nào ạ. Cả tối qua em không ngủ được 1 phút nào vì quá sợ hãi điều em lo lắng nhất là em có BỊ NHIỄM HIV không anh? Một lần nữa em cầu xin anh làm phúc cứu giúp chỉ bảo cho em liệu em có bị nhiễm HIV không anh?.
    Lần sửa cuối bởi tranphong123456, ngày 14-10-2020 lúc 05:59.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi !
    Không phải em không tin các Anh, Chị đâu ạ nhưng em lo lắng quá anh ơi lúc trưa hôm qua ngủ dậy tự nhiên em bị viêm họng và sốt nhẹ liệu đây có phải là triệu chứng của việc em đã bị nhiễm HIV rồi không ah? Tính đến hôm qua là được 11 ngày từ ngày sự việc của e với GMD diễn ra em xin anh đừng giận và xin anh khẳng định giúp em liệu em có bị nhiễm HIV rồi không ạ? Sự việc của em gửi đến diễn đàn nhờ các Anh, Chị tư vấn là sự thật 100% em trình bày không thiếu 1 chi tiết nào ạ. Cả tối qua em không ngủ được 1 phút nào vì quá sợ hãi điều em lo lắng nhất là em có BỊ NHIỄM HIV không anh? Một lần nữa em cầu xin anh làm phúc cứu giúp chỉ bảo cho em liệu em có bị nhiễm HIV không anh?.
    Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em xin cảm ơn ANH

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi, Anh cho em hỏi kể cả trường hợp nếu GMD đó bị HIV mà em vẫn để cho GMD kích dục bằng miệng trực tiếp lên DV của em ( Em không sử dụng bao cao su) thì em cũng không bị nhiễm HIV đúng không anh? Em lo lắng quá nên mong Anh tư vấn giúp cho em ah, vì mấy hôm nay em vẫn bị ho và sốt ạ
    Lần sửa cuối bởi tranphong123456, ngày 19-10-2020 lúc 14:39.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi, Anh cho em hỏi kể cả trường hợp nếu GMD đó bị HIV mà em vẫn để cho GMD kích dục bằng miệng trực tiếp lên DV của em ( Em không sử dụng bao cao su) thì em cũng không bị nhiễm HIV đúng không anh? Em lo lắng quá nên mong Anh tư vấn giúp cho em ah, vì mấy hôm nay em vẫn bị ho và sốt ạ
    Bạn đọc lại bài tư vấn ở trên.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vâng anh Tuấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn ơi !
    Như vậy trường hợp của em khi đã để GMD kích dục bằng miệng trực tiếp lên DV mà không sử dụng biện pháp an toàn nào thì:
    - Em không hề có nguy cơ với HIV (và em cũng không cần làm xét nghiệm về bệnh HIV) đúng không anh?
    - Còn về các bệnh tình dục khác thì em vẫn có nguy cơ và cần theo dõi hoặc làm xét nghiệm nếu muốn theo thời gian anh đã hướng dẫn đúng không anh Tuấn?
    Vì quá lo sợ nên em mới hỏi đi hỏi lại, tha thiết mong anh Tuấn tư vấn lần chót cho em để em hoàn toàn yên tâm và không hoảng loạn nữa để ổn định cuộc sống mong anh giúp em a
    Lần sửa cuối bởi tranphong123456, ngày 20-10-2020 lúc 04:56.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi !
    Như vậy trường hợp của em khi đã để GMD kích dục bằng miệng trực tiếp lên DV mà không sử dụng biện pháp an toàn nào thì:
    - Em không hề có nguy cơ với HIV (và em cũng không cần làm xét nghiệm về bệnh HIV) đúng không anh?
    - Còn về các bệnh tình dục khác thì em vẫn có nguy cơ và cần theo dõi hoặc làm xét nghiệm nếu muốn theo thời gian anh đã hướng dẫn đúng không anh Tuấn?
    Vì quá lo sợ nên em mới hỏi đi hỏi lại, tha thiết mong anh Tuấn tư vấn lần chót cho em để em hoàn toàn yên tâm và không hoảng loạn nữa để ổn định cuộc sống mong anh giúp em a
    Tuanmecsdec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ HIV,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Thông tin về chủ đề này