Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Cho em hỏi về việc kích dục qua đường miệng

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho em hỏi về việc kích dục qua đường miệng

Em chào các Anh, Chị ban quản trị diễn đàn !
    Em có 1 thắc mắc rất mong Anh, Chị ban quản trị diễn đàn tư vấn và giải đáp giúp cho em, em xin cảm ơn rất nhiều ạ.

. Em đọc rất nhiều bài trong diễn đàn của các thành viên xin tư vấn về việc nếu trường hợp GMD ( đã bị nhiễm HIV) kích dục qua đường miệng trực tiếp vào DV của nam giới ( mà người nam giới đó không sử dụng bao cao su) thì em đọc thấy tất cả các câu giải đáp của các Anh, Chị trong BQT đều tư vấn là người NAM GIỚI đó không có nguy cơ lây nhiễm HIV mà chỉ có nguy cơ lây nhiễm các bệnh tình dục khác ( Vì trong tuyến nước bọt đã làm Bất Hoạt virut HIV nên nó không thể lây nhiễm qua cho người Nam Giới).

. Nhưng có 1 bài em đọc ở trong diễn đàn do BQT ghi là nếu người Nam Giới mà liếm và mút ÂM ĐẠO của GMD ( GMD đã bị HIV ) và không có bất kỳ biện pháp an toàn nào cho cả 2 thì người Nam Giới lại có nguy cơ lây nhiễm HIV và nhiễm các bệnh tình dục khác??????????

Câu hỏi của em xin hỏi là: Tại sao cùng tuyến nước bọt giống nhau mà người Nữ ( người này đã nhiễm HIV) khi kích dục cho người NAM Giới thì người Nam giới lại không bị nhiễm HIV?
    Trong khi người Nam giới cũng kích dục bằng đường miệng cho người Nữ giới ( Người nữ này đã nhiễm HIV) thì người Nam giới lại có nguy cơ nhiễm HIV ?

Em xin các Anh, Chị tư vấn kỹ giúp em.
    ads
    Lần sửa cuối bởi duylong2222, ngày 18-10-2020 lúc 04:27.

Thông tin về chủ đề này