Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Test nhanh HIV sau 10 tháng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Test nhanh HIV sau 10 tháng

~ Mình ghi nhầm tiêu đề. Test nhanh sau 14 tháng có quan hệ tình dục không an toàn mình nghi lây nhiễm đến nay thì. Mình có vài câu hỏi kiến thức và muốn quyên góp quỹ.
    ~ 1 ~ Mình có đọc thông tin trên forum mốc thời gian xét nghiệm cho kết quả chắc chắn nhất là 3 và 6 tháng. * Thời gian của mình trên cả 6 tháng. Như vậy miễn thời gian từ 3 tháng trở lên là cho ra kết quả chính xác tuyệt đối đúng không bqt?
    ~ 2 ~ Khi sớm mình có đi xét nghiệm HIV test nhanh là âm tính. Và với kết quả xét nghiệm này có chính xác hoàn toàn và còn lăn tăn gì nữa không?
    ~ *3* ~ Và nếu muốn ủng hộ quỹ cho forum thì phải làm như thế nào. Chỉ dùm mình với.
    ~ Điều cuối cùng. Mình mong rằng bqt đừng trả lời chung chung như các forum khác. Có thể trả lời theo từng câu hỏi của mình đc không. Vì mình biết bqt forum này rất có tầm nên mình mới tìm đến. Tks
    ads
    Lần sửa cuối bởi Ghislemon, ngày 19-10-2020 lúc 18:29.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vanchihung18

Chủ đề: Vấn đề chi phí xét nghiệm

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
    + Tên tài khoản:
    Bảo Kiếm
    + Số tài khoản:
    0071004827322

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Ghislemon (19-10-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Thắc.mắc - Hỏi đáp ! Mong anh xác minh 1 lần để giải tỏa lo âu.

Em có đọc thông tin trên forum mốc thời gian xét nghiệm cho kết quả chắc chắn nhất là 3 và 6 tháng. Như vậy miễn thời gian từ 3 tháng trở lên là cho ra kết quả chính xác tuyệt đối đúng không A.Tuấn. Anh chỉ cần nói đúng hoặc không thôi ạ. Chỉ 1 lần này và kh phiền anh nữa

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Ghislemon Xem bài viết
    Em có đọc thông tin trên forum mốc thời gian xét nghiệm cho kết quả chắc chắn nhất là 3 và 6 tháng. Như vậy miễn thời gian từ 3 tháng trở lên là cho ra kết quả chính xác tuyệt đối đúng không A.Tuấn. Anh chỉ cần nói đúng hoặc không thôi ạ. Chỉ 1 lần này và kh phiền anh nữa
    Đúng

6. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Ghislemon (19-10-2020)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Từ 3 tháng trở lên,thời gian càng lâu càng chính xác.Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa 100% an toàn nhé, bạn đừng lập lại vấn đề này nữa.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Ghislemon (19-10-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ thêm 1 điều nữa là dù sử dụng phương pháp nào thì thời gian như vậy đều hoàn toàn chính xác đúng không ạ.
    Em cám ơn anh Tuấn, chị Hà cùng các a/c bqt khác. Chúc các a/c sẽ luôn khỏe mạnh để giúp đỡ đc nhiều bạn khác nữa. Em xin chân thành cám ơn các a/c
    Quỹ quyên góp em sẽ cố gắng ủng hộ nhanh nhất có thể ạ, tuy của ít nhưng lòng nhiều, em xin chân thành cám ơn.
    Lần sửa cuối bởi Ghislemon, ngày 19-10-2020 lúc 19:22.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ thêm 1 điều nữa là dù sử dụng phương pháp nào thì thời gian như vậy đều hoàn toàn chính xác đúng không ạ.
    Em cám ơn anh Tuấn, chị Hà cùng các a/c bqt khác. Chúc các a/c sẽ luôn khỏe mạnh để giúp đỡ đc nhiều bạn khác nữa. Em xin chân thành cám ơn các a/c
    Quỹ quyên góp em sẽ cố gắng ủng hộ nhanh nhất có thể ạ, tuy của ít nhưng lòng nhiều, em xin chân thành cám ơn.
    Khẳng định 1 lần nữa bạn đã an toàn.Còn việc bạn hứa ủng hộ thì thay mặt cảm ơn bạn,khi nào chuyển bạn báo để cập nhật.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Ghislemon (19-10-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Em hỏi để biết thêm thôi ạ, thời gian trên 3 tháng thì xn pp nào cũng chuẩn đúng vậy kh anh nhể, em không cần cập nhật đâu anh, khi nào chuyển em sẽ thông báo anh.
    Lần sửa cuối bởi Ghislemon, ngày 19-10-2020 lúc 19:45.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em hỏi để biết thêm thôi ạ, thời gian trên 3 tháng thì xn pp nào cũng chuẩn đúng vậy kh anh nhể, em không cần cập nhật đâu anh, khi nào chuyển em sẽ thông báo anh.
    Chủ đề Tuanmecsedec đã khẳng định rồi,tránh cố tình Spam,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại và sẽ xóa bất kỳ chủ đề nào hay nick nào tạo ra hỏi vấn đề này nữa.Còn việc bạn hứa ủng hộ hay không thì tùy bạn,vì tự nguyện diễn đàn không bắt buộc bạn.Khi nào bạn chuyển thì lúc đó mới biết lời hứa của bạn.

Chứ đừng đem chuyện hứa ủng hộ để Spam bài.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Arrow Xác minh những kiến thức cơ bản

Ko cần biết trước đó có XN hay ko. Miễn sau 6 tháng XN kết quả cho ra là chính xác hoàn toàn có đúng vậy ko ạ.

Thông tin về chủ đề này