Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: QHTD với GMD lần đầu giờ hoang mang quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

QHTD với GMD lần đầu giờ hoang mang quá

hôm 19.10 em có đi qhtd lần đầu tiên với gmd. dạo đầu em chỉ cho gái hôn ngực em với vuốt ve thằng nhỏ thôi (ko bj ko hôn môi...). xong gmd đeo bao cho em (bao của gmd, ko dùng bao của em). xong rồi gái ở trên 1 lúc thì e về thế truyền thống, trong lúc qh thì mấy lần e có cảm giác như AD khô với cảm giác tuột bcs ấy, nhưng lúc xong xuôi rút ra thì em thấy bcs vẫn ôm vào dv. xong rồi gmd tháo bao cho em. em lúc đó cũng không ktra kỹ xem bao có rách hay gì ko, tại vì đèn mờ. sau khi gmd về thì em cũng lấy bcs đã dùng ra bơm nước để xem có thủng ko thì ko thấy thủng. Giờ thỉnh thoảng em thấy khó chịu ở dv kiểu nhức nhức, và cảm giác mệt mỏi.

Giờ em cứ thấy hoang mang, mất ngủ cả đêm qua. lúc nào người cũng như mất hồn. em chỉ sợ trong lúc đeo tháo bao, và trong lúc quan hệ bao nó lỏng hoặc tụt thì dịch của gmd có nhiễm vào em. Mong các anh tư vấn cho em với ạ. Chứ em mà bị HIV thì chắc em chỉ có chết thôi, nhà em có đúng em là con thôi.

Em có phải đi uống thuốc chống phơi nhiễm ko ạ, em nghe nói thuốc đó hại cho gan và thận lắm (gan thận của em đã ko khỏe sẵn rồi). Các anh cứu em với ạ. Em cảm ơn rất nhiều!!!
    ads
    Lần sửa cuối bởi toitrotdai, ngày 20-10-2020 lúc 19:29.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi toitrotdai Xem bài viết
    hôm 19.10 em có đi qhtd lần đầu tiên với gmd. dạo đầu em chỉ cho gái hôn ngực em với vuốt ve thằng nhỏ thôi (ko bj ko hôn môi...). xong gmd đeo bao cho em (bao của gmd, ko dùng bao của em). xong rồi gái ở trên 1 lúc thì e về thế truyền thống, trong lúc qh thì mấy lần e có cảm giác như AD khô với cảm giác tuột bcs ấy, nhưng lúc xong xuôi rút ra thì em thấy bcs vẫn ôm vào dv. xong rồi gmd tháo bao cho em. em lúc đó cũng không ktra kỹ xem bao có rách hay gì ko, tại vì đèn mờ. sau khi gmd về thì em cũng lấy bcs đã dùng ra bơm nước để xem có thủng ko thì ko thấy thủng.

Giờ em cứ thấy hoang mang, mất ngủ cả đêm qua. lúc nào người cũng như mất hồn. em chỉ sợ trong lúc đeo tháo bao, và trong lúc quan hệ bao nó lỏng hoặc tụt thì dịch của gmd có nhiễm vào em. Mong các anh tư vấn cho em với ạ. Chứ em mà bị HIV thì chắc em chỉ có chết thôi, nhà em có đúng em là con thôi.

Em có phải đi uống thuốc chống phơi nhiễm ko ạ, em nghe nói thuốc đó hại cho gan và thận lắm (gan thận của em đã ko khỏe sẵn rồi). Các anh cứu em với ạ. Em cảm ơn rất nhiều!!!
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.
    anh ơi cái lúc rút bao xong gmd bảo để nó lau dv cho, nó có lấy khăn giấy của nó, em cũng ko rõ là khăn mới hay nó lau AD rồi nữa. Và em sợ dịch từ tay gmd nhiếm vào dv của em, em cũng sợ lúc rút bao dịch từ bao có dính vào dv. em xin lỗi vì đã thắc mắc nhiều thế ạ, nhưng em còn trẻ và sợ lắm. em chỉ còn ở nhà 1 tháng, em tính đi xét nghiệm thì có được ko ạ, chứ em đi làm mà lúc nào cũng nơm nớp lo sợ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    anh ơi cái lúc rút bao xong gmd bảo để nó lau dv cho, nó có lấy khăn giấy của nó, em cũng ko rõ là khăn mới hay nó lau AD rồi nữa. Và em sợ dịch từ tay gmd nhiếm vào dv của em, em cũng sợ lúc rút bao dịch từ bao có dính vào dv. em xin lỗi vì đã thắc mắc nhiều thế ạ, nhưng em còn trẻ và sợ lắm. em chỉ còn ở nhà 1 tháng, em tính đi xét nghiệm thì có được ko ạ, chứ em đi làm mà lúc nào cũng nơm nớp lo sợ
    Bạn yên tâm không có nguy cơ nhé,còn việc bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy ở bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn yên tâm không có nguy cơ nhé,còn việc bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy ở bạn.
    vâng em cảm ơn anh ạ. thế còn các bệnh TD khác thì có nguy cơ ko ạ?

à em nhớ ra cái nữa, là trong lúc dạo đầu, tay phải em có sờ vào AD gmd, nhưng em ko nhớ có dùng tay đó chạm vào DV ko, nếu chạm vào thì có nguy cơ ko ạ?

Em thật sự đang sợ lắm nên hỏi nhiều mong anh thông cảm ạ!
    Lần sửa cuối bởi toitrotdai, ngày 20-10-2020 lúc 19:48.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    vâng em cảm ơn anh ạ. thế còn các bệnh TD khác thì có nguy cơ ko ạ?

à em nhớ ra cái nữa, là trong lúc dạo đầu, tay phải em có sờ vào AD gmd, nhưng em ko nhớ có dùng tay đó chạm vào DV ko, nếu chạm vào thì có nguy cơ ko ạ?

Em thật sự đang sợ lắm nên hỏi nhiều mong anh thông cảm ạ!
    Bạn yên tâm không có nguy cơ gì hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ vâng em cảm ơn anh nhiều ạ! nhờ anh mà em cũng yên tâm hơn rồi. từ giờ em chừa ko qhtd với gmd nữa ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em lại nhớ ra tiểu tiết này, sau khi rút bao xong em lau nốt tý tinh dịch trên đầu khấc rồi tuột bqđ lên mặc quần vào, gmd đi khỏi em mới vào vệ sinh bằng xà phòng, vậy em có nguy cơ ko ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    em lại nhớ ra tiểu tiết này, sau khi rút bao xong em lau nốt tý tinh dịch trên đầu khấc rồi tuột bqđ lên mặc quần vào, gmd đi khỏi em mới vào vệ sinh bằng xà phòng, vậy em có nguy cơ ko ạ?

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.
    dạ vâng ạ :( làm phiền anh nhiều quá, em đang có vắt óc nhớ lại chi tiết hôm qua nên nhớ được gì em phải hỏi luôn ạ :(

Thành Viên Chính Thức namhaysongtot's Avatar
    Cảm ơn
    4
    dạ vâng ạ :( làm phiền anh nhiều quá, em đang có vắt óc nhớ lại chi tiết hôm qua nên nhớ được gì em phải hỏi luôn ạ :(
    Bạn không cần lo lắng vì bạn an toàn với hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi namhaysongtot Xem bài viết
    Bạn không cần lo lắng vì bạn an toàn với hiv
    dạ vâng em cảm ơn anh ạ!

Thông tin về chủ đề này