Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Lo lắng nhiều!

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Lolangx1uhm's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng nhiều!

Mấy anh ơi , em có hỏi về việc cầm giùm đồ người khác, ngón tay bị quẹt tróc da chảy máu ngón tay đấy ạ! Mấy nay em hay lo lắng về việc đó, này vết thương cũng đã lành rồi, em có ý định đi xét nghiệm luôn đấy ạ! Thật sự lúc đấy em không nhớ rõ sự việc tại sao mà ngón tay em có vết thương khi cầm giúp đồ cho cái người lạ đấy, em chỉ nhớ , sau khi cầm, một vài giây sau , do không để ý, nên thấy rát rát, và nó đã chảy máu, em có một nỗi lo là nếu quẹt kim ngay ngón tay cái thì có nguy cơ lây nhiễm không, vì sau đó, em có thấy người đấy lựa đồ, chưa có đi về, em thì mua đồ xong nên đi về nhà, nên không để ý tiếp! Nếu mà rõ ràng là em quẹt vào cái đồ gì đấy chảy máu ngón tay thì em không lo lắm, này là em không chắc là em đã quẹt vào cái gì, chỉ cảm nhận rát rát là ngón tay em đã chảy máu, nên em lo lắm. Hic , em có cần đi xét nghiệm không anh ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lolangx1uhm Xem bài viết
    Mấy anh ơi , em có hỏi về việc cầm giùm đồ người khác, ngón tay bị quẹt tróc da chảy máu ngón tay đấy ạ! Mấy nay em hay lo lắng về việc đó, này vết thương cũng đã lành rồi, em có ý định đi xét nghiệm luôn đấy ạ! Thật sự lúc đấy em không nhớ rõ sự việc tại sao mà ngón tay em có vết thương khi cầm giúp đồ cho cái người lạ đấy, em chỉ nhớ , sau khi cầm, một vài giây sau , do không để ý, nên thấy rát rát, và nó đã chảy máu, em có một nỗi lo là nếu quẹt kim ngay ngón tay cái thì có nguy cơ lây nhiễm không, vì sau đó, em có thấy người đấy lựa đồ, chưa có đi về, em thì mua đồ xong nên đi về nhà, nên không để ý tiếp! Nếu mà rõ ràng là em quẹt vào cái đồ gì đấy chảy máu ngón tay thì em không lo lắm, này là em không chắc là em đã quẹt vào cái gì, chỉ cảm nhận rát rát là ngón tay em đã chảy máu, nên em lo lắm. Hic , em có cần đi xét nghiệm không anh ?
    Bạn có nhiều nick tạo ra để hỏi lo lắng.Nhưng những gì bạn lo lắng bạn đang bị chứng bệnh thần kinh lo sợ.Với bạn nên đi gặp Bác Sĩ khoa thần kinh tâm lý,đừng để lâu còn nguy hiểm hơn HIV.

Uhmuhmx2v ,Uhmuhmwebx999 , Dangkynualai99

Chủ đề: Dạ cho em hỏi?

Chủ đề: Dạ cho em hỏi ạ?
    Chủ đề: Em xin phép hỏi ạ

Cảm ơn
    0
    Em đang lo lắng hoang tưởng sao anh =((( em không hiểu sao em lại tưởng tượng rồi lo lắng như vậy, anh đọc bài viết của em , anh có nghĩ là em bị kim quẹt không anh , hay do em tưởng tượng thôi , thật sự lúc đấy ngón tay em nó chảy máu quá bất ngờ quá, em thì không hiểu sao lại liên tưởng đến bị kim quẹt! Em chỉ muốn biết là nếu quẹt kim kiểu đấy có lây nhiễm không anh ! Đạo đây không hiểu sao , em hay lo lắng lắm! =((

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em đang lo lắng hoang tưởng sao anh =((( em không hiểu sao em lại tưởng tượng rồi lo lắng như vậy, anh đọc bài viết của em , anh có nghĩ là em bị kim quẹt không anh , hay do em tưởng tượng thôi , thật sự lúc đấy ngón tay em nó chảy máu quá bất ngờ quá, em thì không hiểu sao lại liên tưởng đến bị kim quẹt! Em chỉ muốn biết là nếu quẹt kim kiểu đấy có lây nhiễm không anh ! Đạo đây không hiểu sao , em hay lo lắng lắm! =((
    Bạn lo lắng hoang tưởng.Bạn nên đi khám về thần kinh mình đi.

Cảm ơn
    0
    Em cảm ơn anh đã tư vấn cho em , thật sự anh làm em đỡ lo khá nhiều, tại lúc đấy, nếu em biết ngón tay chỉ quẹt vào đồ gì đấy, thì em sẽ không lo lắng, này do không biết tại sao , với lúc đấy tay em để phía dưới để đỡ món đồ lúc người ấy đưa em , nên em lo ở chỗ đấy!

Cảm ơn
    0
    Em hay lo về HIV, vậy em đang lo lắng hoang tưởng về HIV đúng không ạ

Cảm ơn
    0
    Vậy là em không có sao , với những gì em kể ở trên đúng không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là em không có sao , với những gì em kể ở trên đúng không ạ
    Thần kinh của bạn thì có sao,còn HIV không sao.

Cảm ơn
    0
    Em đâu có hoang tưởng đâu anh , em chỉ lo sợ thế thôi , thần kinh em rất bình thường, em không hiểu sao hay lo lắng thế ấy! Chuyện em kể, có thể khi ghi ra bài viết, có thể có những điều không biết diễn tả như nào, mà anh nhìn nhận bài viết của em , anh nói không có sao , là em yên tâm rồi, em cảm ơn anh ! Và em xin lỗi vì đã tạo nhìu ACC để hỏi mấy anh !

Thông tin về chủ đề này