Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Với hành vi của em xét combi pt sau 19 âm tính đã ổn chưa ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Với hành vi của em xét combi pt sau 19 âm tính đã ổn chưa ạ?

Em có 1 hành vi đó là đi massage sau đó để cho gái mát xa kích dục bằng tay, lúc đó em hơi say, nằm nhắm mắt thiu thiu nên cũng không rõ là cô ta có dùng miệng để ngậm vào của em lần nào ko? Sau đó em có mở mắt để theo dõi thì lúc đó cô ấy chỉ dùng tay cho đến khi em xuất tinh... Sau cùng cô ấy có dùng 1 chiếc khăn để lau dương vật cho em, cái khăn đó cô ấy đem vào đặt lên bụng em trước khi kích dục...em ko biết được là đó có phải chiếc khăn mới ko hay là khăn dùng chung với khách trước vì trước khi vào làm cho em cô ấy có làm cho 1 khách rồi mới đến lượt em, nên là về nhà em mới hoài nghi "chẳng may cái khăn đó lau cho em là khăn dùng chung vs vị khách trước em, trên khăn chẳng may có dính tinh dịch của người đó rồi lau dính vào dương vật của em thì liệu em có nguy cơ phơi nhiễm hiv ko nếu chẳng may tinh dịch trước đó là của 1 người bị nhiễm hiv?". Nói thật là cách đây 1 năm em có nguy cơ phơi nhiễm là đi đá bóng dẫm vào kim tiêm, em đã làm xét nghiệm để kiểm tra nguy cơ đó sau 3 tháng ko điều trị phơi nhiễm thì được kết quả âm tính với hiv rồi... Giờ lại đi massage như thế này về em bị tâm lý lo lắng quá. Mong mọi người tư vấn cho em với ạ.
    Em định đủ 4 tuần sẽ đi làm xn combi pt để xã stress nhưng em stress quá ko chịu được nữa nên em đã đến medlatec để làm xn combi pt sau 19 ngày có hành vi và kết quả sau 19 ngày là âm tính, cho em hỏi kết quả như vậy đã khả quan chưa ạ? Có cần phải làm lại ở thời điểm 4 tuần và 6 tuần ko ạ?
    Mong mọi người tư vấn giúp em với ạ, thời gian này em stress quá rồi, tự dưng đi nhậu xong nghe mấy đứa bạn để rồi lơ là buông thả bản thân để rồi ôm lo lắng vào người híc...em sai quá rồi, giờ chỉ hy vọng sẽ (hiv âm tính) với hành vi này để còn cơ hội để sống lành mạnh lại thôi 😰
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Sai lầm rồi Xem bài viết
    Em có 1 hành vi đó là đi massage sau đó để cho gái mát xa kích dục bằng tay, lúc đó em hơi say, nằm nhắm mắt thiu thiu nên cũng không rõ là cô ta có dùng miệng để ngậm vào của em lần nào ko? Sau đó em có mở mắt để theo dõi thì lúc đó cô ấy chỉ dùng tay cho đến khi em xuất tinh... Sau cùng cô ấy có dùng 1 chiếc khăn để lau dương vật cho em, cái khăn đó cô ấy đem vào đặt lên bụng em trước khi kích dục...em ko biết được là đó có phải chiếc khăn mới ko hay là khăn dùng chung với khách trước vì trước khi vào làm cho em cô ấy có làm cho 1 khách rồi mới đến lượt em, nên là về nhà em mới hoài nghi "chẳng may cái khăn đó lau cho em là khăn dùng chung vs vị khách trước em, trên khăn chẳng may có dính tinh dịch của người đó rồi lau dính vào dương vật của em thì liệu em có nguy cơ phơi nhiễm hiv ko nếu chẳng may tinh dịch trước đó là của 1 người bị nhiễm hiv?". Nói thật là cách đây 1 năm em có nguy cơ phơi nhiễm là đi đá bóng dẫm vào kim tiêm, em đã làm xét nghiệm để kiểm tra nguy cơ đó sau 3 tháng ko điều trị phơi nhiễm thì được kết quả âm tính với hiv rồi... Giờ lại đi massage như thế này về em bị tâm lý lo lắng quá. Mong mọi người tư vấn cho em với ạ.
    Em định đủ 4 tuần sẽ đi làm xn combi pt để xã stress nhưng em stress quá ko chịu được nữa nên em đã đến medlatec để làm xn combi pt sau 19 ngày có hành vi và kết quả sau 19 ngày là âm tính, cho em hỏi kết quả như vậy đã khả quan chưa ạ? Có cần phải làm lại ở thời điểm 4 tuần và 6 tuần ko ạ?
    Mong mọi người tư vấn giúp em với ạ, thời gian này em stress quá rồi, tự dưng đi nhậu xong nghe mấy đứa bạn để rồi lơ là buông thả bản thân để rồi ôm lo lắng vào người híc...em sai quá rồi, giờ chỉ hy vọng sẽ (hiv âm tính) với hành vi này để còn cơ hội để sống lành mạnh lại thôi ������
    Xét nghiệm 19 ngày thì hoàn toàn chưa chính xác,với phương pháp HIV Combo phải để sau 4 tuần.Nhưng bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Mong mọi người tư vấn giúp em với ạ, thời gian này em stress quá rồi, tự dưng đi nhậu xong nghe mấy đứa bạn để rồi lơ là buông thả bản thân để rồi ôm lo lắng vào người híc...em sai quá rồi, giờ chỉ hy vọng sẽ (hiv âm tính) với hành vi này để còn cơ hội để sống lành mạnh lại thôi
    Bạn yên tâm không cần XN nữa, vì trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Chính Thức namhaysongtot's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Mong mọi người tư vấn giúp em với ạ, thời gian này em stress quá rồi, tự dưng đi nhậu xong nghe mấy đứa bạn để rồi lơ là buông thả bản thân để rồi ôm lo lắng vào người híc...em sai quá rồi, giờ chỉ hy vọng sẽ (hiv âm tính) với hành vi này để còn cơ hội để sống lành mạnh lại thôi ������
    ComBi PT có giá trị sau 21 trở đi trường hợp bạn không có nguy cơ.Có thể làm combo ở ngày thứ 28 để xả stress

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Xét nghiệm 19 ngày thì hoàn toàn chưa chính xác,với phương pháp HIV Combo phải để sau 4 tuần.Nhưng bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
    Em cảm ơn ah Tuấn đã tư vấn cho em ạ. Hôm đó em về cũng kiểm tra lại cơ thể và dương vật của mình xem có bị xước xát chỗ nào ko, em ko thấy chảy máu chỗ nào hết và em tắm có xối nước toàn thân thì không thấy bị xót chỗ nào trên người và dương vật, nếu cơ thể có vết xước thì xả nước vào là phải thấy xót đúng ko ạ? Nếu ko có vết xước gì hoặc có xước nhưng ko chảy máu, nước xối vào ko thấy bị xót thì giả dụ với cái nguy cơ mà em đang hoang tưởng là "nếu bị tinh dịch của người khác dính vào dương vật của em nếu chẳng may tinh dịch đó là của người bị hiv thì em cũng không có nguy cơ bị phơi nhiễm HIV đúng ko anh?". Nói thật là em bị ám ảnh sợ hãi quá đến mức hoang tưởng, loạn thần luôn rồi, năm trước em đợi 3 tháng để đi xn là khoảng thời gian địa ngục đối với em vậy mà năm nay em lại gây ra hành vi ngớ ngẩn này, mặc dù biết là bản thân ko có quan hệ tình dục với cô gái masa đó, cũng ko có sờ soạng gì vào người cô ấy cả, khi cô ấy dùng tay kích dục cho em cô ấy cũng chẳng hỏi em trước là có đồng ý hay không? Nếu hỏi trước thì em cũng không cho đâu, đằng này đấm lưng cho em xong đang lúc em thiu thiu ngủ trong lúc đợi bạn thì cô ấy đột nhiên lại mở cửa vào cầm theo cái khăn không biết lấy ở đâu vào rồi rất tự nhiên thò tay vào quần nắm dương vật của em luôn, em giật cả mình...xong cô ấy mới nói là "để em kích dục bằng tay cho anh". Lúc đó em cũng say hơi mệt nên em nằm im luôn, sau đó một tí thì em có mở mắt ra để quan sát cô ấy. Sau cùng có cái khăn là em ko rõ nguồn gốc như thế nào nên là về em lo lắng đến giờ luôn.. Híc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi namhaysongtot Xem bài viết
    ComBi PT có giá trị sau 21 trở đi trường hợp bạn không có nguy cơ.Có thể làm combo ở ngày thứ 28 để xả stress
    Cảm ơn anh đã tư vấn cho em, thật sự là em vẫn còn lo lắng quá, thứ 6 tuần sau là đủ 28 ngày em sẽ đi làm xn thêm một lần nữa cho bớt lo, anh cho em hỏi cái xét nghiệm 3 phương pháp mà ở bv nhiệt đới TƯ làm nó có tìm kháng nguyên luôn ko anh hay là chỉ tìm kháng thể thôi ạ? Em làm cái xét nghiệm 3 phương pháp sau 28 ngày nguy cơ thì có nhạy ko? hay là làm combi pt thì sẽ tốt hơn ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Bạn yên tâm không cần XN nữa, vì trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
    Em cảm ơn đã tư vấn cho em ạ, nghe được tư vấn là ko có nguy cơ em cũng đỡ hoảng loạn đi phần nào, đúng là sau vụ nguy cơ năm ngoái là em khiếp vía lắm rồi, em luôn đề phòng từ cái nguy cơ nhỏ nhất vậy mà lần này chỉ vì uống tí nồng độ cồn vào người mà buông thả mình thành ngớ ngẩn ra thế này híc 😰

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Em cảm ơn ah Tuấn đã tư vấn cho em ạ. Hôm đó em về cũng kiểm tra lại cơ thể và dương vật của mình xem có bị xước xát chỗ nào ko, em ko thấy chảy máu chỗ nào hết và em tắm có xối nước toàn thân thì không thấy bị xót chỗ nào trên người và dương vật, nếu cơ thể có vết xước thì xả nước vào là phải thấy xót đúng ko ạ? Nếu ko có vết xước gì hoặc có xước nhưng ko chảy máu, nước xối vào ko thấy bị xót thì giả dụ với cái nguy cơ mà em đang hoang tưởng là "nếu bị tinh dịch của người khác dính vào dương vật của em nếu chẳng may tinh dịch đó là của người bị hiv thì em cũng không có nguy cơ bị phơi nhiễm HIV đúng ko anh?". Nói thật là em bị ám ảnh sợ hãi quá đến mức hoang tưởng, loạn thần luôn rồi, năm trước em đợi 3 tháng để đi xn là khoảng thời gian địa ngục đối với em vậy mà năm nay em lại gây ra hành vi ngớ ngẩn này, mặc dù biết là bản thân ko có quan hệ tình dục với cô gái masa đó, cũng ko có sờ soạng gì vào người cô ấy cả, khi cô ấy dùng tay kích dục cho em cô ấy cũng chẳng hỏi em trước là có đồng ý hay không? Nếu hỏi trước thì em cũng không cho đâu, đằng này đấm lưng cho em xong đang lúc em thiu thiu ngủ trong lúc đợi bạn thì cô ấy đột nhiên lại mở cửa vào cầm theo cái khăn không biết lấy ở đâu vào rồi rất tự nhiên thò tay vào quần nắm dương vật của em luôn, em giật cả mình...xong cô ấy mới nói là "để em kích dục bằng tay cho anh". Lúc đó em cũng say hơi mệt nên em nằm im luôn, sau đó một tí thì em có mở mắt ra để quan sát cô ấy. Sau cùng có cái khăn là em ko rõ nguồn gốc như thế nào nên là về em lo lắng đến giờ luôn.. Híc ������
    Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Các anh chị ơi, hôm thứ 5 vừa rồi là ngày thứ 41 của nguy cơ lo lắng của em, em đã đến bv nhiệt đới TW để làm làm xn hiv 3 phương pháp và nhận kết quả âm tính với xét nghiệm này. Anh chị cho em hỏi là xét nghiệm 3 phương pháp thì trong đó có phương pháp combo tìm kháng nguyên không ạ? Kết quả âm tính ở ngày thứ 41 với xét nghiệm 3 phương pháp của đã an toàn với hiv chưa ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Các anh chị ơi, hôm thứ 5 vừa rồi là ngày thứ 41 của nguy cơ lo lắng của em, em đã đến bv nhiệt đới TW để làm làm xn hiv 3 phương pháp và nhận kết quả âm tính với xét nghiệm này. Anh chị cho em hỏi là xét nghiệm 3 phương pháp thì trong đó có phương pháp combo tìm kháng nguyên không ạ? Kết quả âm tính ở ngày thứ 41 với xét nghiệm 3 phương pháp của đã an toàn với hiv chưa ạ?
    Bạn có nguy cơ đâu mà an toàn hay chưa an toàn,bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn,vì vậy bạn có đi xét nghiệm nữa tùy bạn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    XN bằng 3 phương pháp thì trong đó có phương pháp kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể (Ag/Ab). Vấn đề của bạn BQT đã tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy bạn đừng hỏi kết quả an toàn chưa, nếu bạn cảm thấy chưa yên tâm thì cứ XN tiếp thôi.

Thông tin về chủ đề này