Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Lo lắng khi đi ngoài đường!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng khi đi ngoài đường!

Dạ là trưa hôm nay , em có đi ngoài đường, có chạy xe , thì lúc qua cái khúc đường kia , em nghe giọng một người hay âm thanh , em không biết diễn tả ra sao , ngay lúc ấy, lưng em nó nhói lên , như có ai cầm vật nhọn đâm vào da em vậy, lúc ấy theo phản xạ, em có quay lại nhìn! Anh ơi , em lo quá, có sao không ạ, tự nhiên lưng em nó nhói lên vậy, không biết có phải bị đâm kim tiêm không?
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Lolo3v Xem bài viết
    Dạ là trưa hôm nay , em có đi ngoài đường, có chạy xe , thì lúc qua cái khúc đường kia , em nghe giọng một người hay âm thanh , em không biết diễn tả ra sao , ngay lúc ấy, lưng em nó nhói lên , như có ai cầm vật nhọn đâm vào da em vậy, lúc ấy theo phản xạ, em có quay lại nhìn! Anh ơi , em lo quá, có sao không ạ, tự nhiên lưng em nó nhói lên vậy, không biết có phải bị đâm kim tiêm không?
    Đang đi xe thì kim tiêm khó đâm kiểu bạn tả lắm. Chắc giật mình nên ảnh hưởng dây thần kinh cảm giác nhói thôi chứ mình nghĩ k sao đâu. Đừng quá lo lắng. Nếu k yên tâm đến bvien ktra lại chỗ lưng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mà nếu quẹt hay đâm kim trúng, là chảy máu nhiều đúng không bạn, mình có cởi áo ra kiểm tra , thì hình như áo không có máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Với lại nó nhói lên , mình cũng không la lên , mà kiểu vừa nhói là mình quay lại nhìn đằng sau liền, vì trước đấy, mình có nghe giọng ai , hay tiếng gì lạ lắm, sau đó lưng mình nhói lên

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Với lại nó nhói lên , mình cũng không la lên , mà kiểu vừa nhói là mình quay lại nhìn đằng sau liền, vì trước đấy, mình có nghe giọng ai , hay tiếng gì lạ lắm, sau đó lưng mình nhói lên
    Vấn đề của bạn đang lo lắng chỉ là suy diễn hoang tưởng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy là em 100% không có sao với những gì em kể đúng không anh ? Lúc ấy nhói lên , em không có la lên , chỉ là em có cảm giác nhói, như ai quẹt vật gì đấy vào lưng em vậy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Với lại nếu đâm hay quẹt kim, là sẽ chảy máu nhiều, mình sẽ phát hiện được đúng không anh ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Với lại nếu đâm hay quẹt kim, là sẽ chảy máu nhiều, mình sẽ phát hiện được đúng không anh ?
    Bạn lo lắng tào lao thôi.

Thông tin về chủ đề này