Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: QHTD qua hậu môn và ngậm tinh dịch có nguy cơ không

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

QHTD qua hậu môn và ngậm tinh dịch có nguy cơ không

Anh chị ơi, em vừa quan hệ hậu môn (em người nhận), người kia đeo bao, quan hệ khoảng 2 phút chưa xuất tinh người đó tháo bao ra, em có ngậm dương vật của người đó và người đó xuất tinh vào miệng em. Miệng em đang có vết loét do ăn xương cá bị rách trên nóc họng. Như vậy thì có nguy cơ không ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi vongthienan Xem bài viết
    Anh chị ơi, em vừa quan hệ hậu môn (em người nhận), người kia đeo bao, quan hệ khoảng 2 phút chưa xuất tinh người đó tháo bao ra, em có ngậm dương vật của người đó và người đó xuất tinh vào miệng em. Miệng em đang có vết loét do ăn xương cá bị rách trên nóc họng. Như vậy thì có nguy cơ không ạ?
    Không có nguy cơ HIV bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Anh chị ơi, em vừa mới có các hành vi sau:
    1. Em và người kia cọ 2 dương vật vào nhau, hơi mạnh nên có xước đỏ da chút.
    2. Em có quan hệ miệng cho người kia, sau đó em dùng nước bọt của mình có dính dịch sinh dục của người kia thoa vào trong hậu môn của em và ở ngoài bao của người kia để người kia đâm hậu môn em. Có xước nên e rát.
    3. Người đó tháo bao ra, bắn tinh lên bụng em. Em đi tắm có dùng tay quẹt tinh dịch của người đó và sau đó đụng vào lỗ sáo của em, lúc sau em còn rửa hậu môn em mà tay em vẫn dính tinh dịch của người kia.
    Anh chị cho em hỏi 3 hành vi trên có nguy cơ với bệnh gì ạ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi vongthienan Xem bài viết
    Anh chị ơi, em vừa mới có các hành vi sau:
    1. Em và người kia cọ 2 dương vật vào nhau, hơi mạnh nên có xước đỏ da chút.
    2. Em có quan hệ miệng cho người kia, sau đó em dùng nước bọt của mình có dính dịch sinh dục của người kia thoa vào trong hậu môn của em và ở ngoài bao của người kia để người kia đâm hậu môn em. Có xước nên e rát.
    3. Người đó tháo bao ra, bắn tinh lên bụng em. Em đi tắm có dùng tay quẹt tinh dịch của người đó và sau đó đụng vào lỗ sáo của em, lúc sau em còn rửa hậu môn em mà tay em vẫn dính tinh dịch của người kia.
    Anh chị cho em hỏi 3 hành vi trên có nguy cơ với bệnh gì ạ?
    Những gì kể trên không có nguy cơ với Hiv nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

vongthienan (18-01-2021)

Thông tin về chủ đề này