Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Bị Xước tay chảy máu có nguy cơ phơi nhiễm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Bị Xước tay chảy máu có nguy cơ phơi nhiễm

Xin anh tuấn Và BQT tư vấn giúp em.
    em mới xin vào làm trong xưởng nước suối, nước suối thì không đóng thùng mà sấy bằng màng co nhựa, khi cầm hàng do màng co nó bén thì làm xước chảy máu ngón tay em, lúc chuyển 100 lốc nước lên xe tải thì có đến 3 người phụ, nhưng tay ai cũng Xước và chảy máu, nếu lúc em chuyển hàng có người cũng Bị màng co làm xước chảy máu, em cầm hàng cũng chảy máu thì có nguy cơ phơi nhiễm không ạ, do lúc em bị chảy máu có hỏi mấy anh kia có bị xước chảy máu gì không thì 1 anh cũng bị chảy máu, anh kia làm lâu thì tay toàn vết xước. Mong anh tuấn và BQT tư vấn giúp em
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi NewRip113 Xem bài viết
    Xin anh tuấn Và BQT tư vấn giúp em.
    em mới xin vào làm trong xưởng nước suối, nước suối thì không đóng thùng mà sấy bằng màng co nhựa, khi cầm hàng do màng co nó bén thì làm xước chảy máu ngón tay em, lúc chuyển 100 lốc nước lên xe tải thì có đến 3 người phụ, nhưng tay ai cũng Xước và chảy máu, nếu lúc em chuyển hàng có người cũng Bị màng co làm xước chảy máu, em cầm hàng cũng chảy máu thì có nguy cơ phơi nhiễm không ạ, do lúc em bị chảy máu có hỏi mấy anh kia có bị xước chảy máu gì không thì 1 anh cũng bị chảy máu, anh kia làm lâu thì tay toàn vết xước. Mong anh tuấn và BQT tư vấn giúp em
    Không có sao bạn.

Thông tin về chủ đề này