Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: QH với GMD sợ bị tuột bao cao su

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Bùi văn phúc's Avatar
    Cảm ơn
    12

QH với GMD sợ bị tuột bao cao su

Em chào anh chị ạ, hôm qua em có đi chơi gái mại dâm, lúc quan hệ thì kiểu em bị xìu dương vật ấy ạ, mà bao cao su của em cũng xìu xuống theo dương vật, sau lúc sau dương vật em nó lại cương lên, thì bao cao su nó cũng theo size dương vật em mà nó to lên, em ko biết là khi như vậy, thì bao cao su có dễ rách và có ảnh hưởng gì đến hiv khi em quan hệ như vậy ko ạ ? Vì em sợ khi em xìu thì nước âm đạo của cô gái mại dâm đó sẽ chui đc vào bên trong dương vật của em, ko biết như vậy thì có sao vs hiv ko ạ ?
    ads

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Bùi văn phúc's Avatar
    Cảm ơn
    12
    Trích dẫn Gửi bởi Bùi văn phúc Xem bài viết
    Em chào anh chị ạ, hôm qua em có đi chơi gái mại dâm, lúc quan hệ thì kiểu em bị xìu dương vật ấy ạ, mà bao cao su của em cũng xìu xuống theo dương vật, sau lúc sau dương vật em nó lại cương lên, thì bao cao su nó cũng theo size dương vật em mà nó to lên, em ko biết là khi như vậy, thì bao cao su có dễ rách và có ảnh hưởng gì đến hiv khi em quan hệ như vậy ko ạ ? Vì em sợ khi em xìu thì nước âm đạo của cô gái mại dâm đó sẽ chui đc vào bên trong dương vật của em, ko biết như vậy thì có sao vs hiv ko ạ ?
    Vấn đề này em ko ảo tưởng đâu ạ vì em mới đi với gái mại dâm nên em hơi lo thật sự ấy ạ ? Em có đeo bao khi quan hệ. Vì là gái mại dâm nên em lo quá ạ, vì lỡ say nên đã sa đà vào cuộc vui, lần này chắc em tởn luôn, anh chị tư vấn giúp em với ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Thông tin về chủ đề này