Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Hỏi đáp về Thuốc phơi nhiệm Viropil

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Hỏi đáp về Thuốc phơi nhiệm Viropil

Chào mọi người, hôm 8/11 em có quan hệ với gái mại dâm, trong lúc quan hệ em có bị rách bao cao su và em đã dừng lại nhưng không biết rách khi nào. Xong vì em lo sợ nên bạn nữ gmd đã dùng miệng để kích dục cho em xuất chứ ko qh kia nữa.
    Em lo lắng hỏi bạn gmd thì bạn đó nói cũng đã từng rách với 1 vị khách khác rùi chấn an em là không sao.
    Em lo lắng nên sáng hôm đó đã đến bệnh viên tư để tư vấn và mua thuốc PEP là Viropil uống.
    Em uống lúc 12h30 và giờ vẫn đang uống đúng giờ. Mọi người cho em hỏi là thuốc Viropil này có phải là thuốc PEP ko? Và em uống thì ko thấy có triệu chứng buồn nôn gì cả thì có sao ko ạ? PEP thực sự giúp tránh lây HIV ko ạ?
    và câu hỏi cuối là TH quan hệ tình dục của em thì có nguy cơ cao lây nhiễm HIV ko?
    Mong được mọi người giải đáp, em cám ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi robin Xem bài viết
    Chào mọi người, hôm 8/11 em có quan hệ với gái mại dâm, trong lúc quan hệ em có bị rách bao cao su và em đã dừng lại nhưng không biết rách khi nào. Xong vì em lo sợ nên bạn nữ gmd đã dùng miệng để kích dục cho em xuất chứ ko qh kia nữa.
    Em lo lắng hỏi bạn gmd thì bạn đó nói cũng đã từng rách với 1 vị khách khác rùi chấn an em là không sao.
    Em lo lắng nên sáng hôm đó đã đến bệnh viên tư để tư vấn và mua thuốc PEP là Viropil uống.
    Em uống lúc 12h30 và giờ vẫn đang uống đúng giờ. Mọi người cho em hỏi là thuốc Viropil này có phải là thuốc PEP ko? Và em uống thì ko thấy có triệu chứng buồn nôn gì cả thì có sao ko ạ? PEP thực sự giúp tránh lây HIV ko ạ?
    và câu hỏi cuối là TH quan hệ tình dục của em thì có nguy cơ cao lây nhiễm HIV ko?
    Mong được mọi người giải đáp, em cám ơn
    Nếu bạn dùng thuốc phơi nhiễm thì yên tâm,vì chưa có ca nào thất bại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu bạn dùng thuốc phơi nhiễm thì yên tâm,vì chưa có ca nào thất bại.
    Anh cho em hỏi là em thường uống trước hoặc sau giờ ăn, sát giờ ăn thế thì có ảnh hưởng đến thuốc ko ạ? vd có bữa em ăn cơm xong 5p là uống hoặc uống 5p xong ăn cơm luôn ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh cho em hỏi là em thường uống trước hoặc sau giờ ăn, sát giờ ăn thế thì có ảnh hưởng đến thuốc ko ạ? vd có bữa em ăn cơm xong 5p là uống hoặc uống 5p xong ăn cơm luôn ạ
    Không ảnh hưởng bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Ăn trước hay ăn sau không ảnh hưởng đến thuốc bạn.

Thông tin về chủ đề này