Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Giúp em với các anh chị !!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Giúp em với các anh chị !!!!

Chào các anh chị ạ , chuyện là lâu rồi em không có quan hệ , hôm nay em có gặp một cô gái trên mạng , em và cô ấy có hôn môi ( cô ấy có hút thuốc và trước khi hôn cô ấy có đánh răng , em thì có 2 nốt nhiệt miệng trong họng cũng mấy ngày nay và em còn hay bị chảy máu chân răng ) em và cô ấy có hôn môi sâu và cô ấy có oral sex cho em cũng khá lâu ạ sau đó em có cho tay vào âm đạo cô ấy rồi em lấy tay đó nắm vào dương vật của mình để cho ra ạ , em có ra trong miệng cô ấy ạ , sau đó em rửa tay và dương vật rồi ra về ạ , về nhà em còn tắm lại thì thấy dương vật không có trầy xước hay rát gì ạ , cho em hỏi trường hợp em kể có nguy cơ không ạ ? Giúp em với ạ ?
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Anhkiet1993 Xem bài viết
    Chào các anh chị ạ , chuyện là lâu rồi em không có quan hệ , hôm nay em có gặp một cô gái trên mạng , em và cô ấy có hôn môi ( cô ấy có hút thuốc và trước khi hôn cô ấy có đánh răng , em thì có 2 nốt nhiệt miệng trong họng cũng mấy ngày nay và em còn hay bị chảy máu chân răng ) em và cô ấy có hôn môi sâu và cô ấy có oral sex cho em cũng khá lâu ạ sau đó em có cho tay vào âm đạo cô ấy rồi em lấy tay đó nắm vào dương vật của mình để cho ra ạ , em có ra trong miệng cô ấy ạ , sau đó em rửa tay và dương vật rồi ra về ạ , về nhà em còn tắm lại thì thấy dương vật không có trầy xước hay rát gì ạ , cho em hỏi trường hợp em kể có nguy cơ không ạ ? Giúp em với ạ ?
    Những gì bạn kể không có nguy cơ với Hiv.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Anhkiet1993 (03-12-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em có nguy cơ với các bệnh tình dục khác không ạ ? Có phải khi nào quan hệ mà không dùng bao cao su thì có nguy cơ phải không ạ ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em có nguy cơ với các bệnh tình dục khác không ạ ? Có phải khi nào quan hệ mà không dùng bao cao su thì có nguy cơ phải không ạ ?
    Bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

6. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Anhkiet1993 (04-12-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cảm ơn ạ , cho em hỏi là vết thương nhiệt miệng của em có nguy cơ không ạ ? Còn tay em dính khá nhiều tinh dịch và lỡ cầm vào dương vật thì có nguy cơ không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Em cảm ơn ạ , cho em hỏi là vết thương nhiệt miệng của em có nguy cơ không ạ ? Còn tay em dính khá nhiều tinh dịch và lỡ cầm vào dương vật thì có nguy cơ không ạ ?

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Anhkiet1993 (04-12-2020)

Thông tin về chủ đề này