Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Sợ hiv

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1

Sợ hiv

Em chào anh chị !!!
    em có vài vấn đề muốn hỏi qua chút ạ. Chả là hôm qua em có quan hệ với 1 bạn nam mới quen 4 ngày. Thì em cũng có nghe qua bạn này hay đi chơi gái mại dâm các thứ nên e hơi lo, nhưng hôm qua chúng em vẫn quan hệ tình dục. Thì lúc quan hệ bạn ý có lấy ngón tay để bạn ý móc vào âm đạo em. Sau đó có oral sex. Lúc xong thì e thấy trên tay bạn ý có vết xước kiểu bong da và e có hỏi bạn ấy thì bạn ý bảo chỉ bị bong da xong rát chứ k chảy máu. Rồi bạn ý cũng bảo trong miệng bạn ý có vết răng hàm cắn vào má nhưng vết thương trong miệng đã lành nhưng còn đau. Cho em hỏi vs trường hợp như vậy thì có nguy cơ gì vs hiv ko ạ ? Em lo quá ạ. Anh chị tư vấn giúp e vs ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Bùi Linh Xem bài viết
    Em chào anh chị !!!
    em có vài vấn đề muốn hỏi qua chút ạ. Chả là hôm qua em có quan hệ với 1 bạn nam mới quen 4 ngày. Thì em cũng có nghe qua bạn này hay đi chơi gái mại dâm các thứ nên e hơi lo, nhưng hôm qua chúng em vẫn quan hệ tình dục. Thì lúc quan hệ bạn ý có lấy ngón tay để bạn ý móc vào âm đạo em. Sau đó có oral sex. Lúc xong thì e thấy trên tay bạn ý có vết xước kiểu bong da và e có hỏi bạn ấy thì bạn ý bảo chỉ bị bong da xong rát chứ k chảy máu. Rồi bạn ý cũng bảo trong miệng bạn ý có vết răng hàm cắn vào má nhưng vết thương trong miệng đã lành nhưng còn đau. Cho em hỏi vs trường hợp như vậy thì có nguy cơ gì vs hiv ko ạ ? Em lo quá ạ. Anh chị tư vấn giúp e vs ạ

Khi quan hệ tình dục bạn có sử dụng BCS không? Nếu có sử dụng BCS thì không có nguy cơ. Vấn đề Oralsex và dùng tay kích thích không có nguy cơ với HIV.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Khi quan hệ tình dục bạn có sử dụng BCS không? Nếu có sử dụng BCS thì không có nguy cơ. Vấn đề Oralsex và dùng tay kích thích không có nguy cơ với HIV.
    Dạ em có dùng bao cao su. Và bạn ý dùng ngón tay bị bong da không chảy máu mà bạn ấy kêu rát để cho hẳn vào trong âm đạo kích thích cho em, ko biết như vậy có sao ko ạ ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ em có dùng bao cao su. Và bạn ý dùng ngón tay bị bong da không chảy máu mà bạn ấy kêu rát để cho hẳn vào trong âm đạo kích thích cho em, ko biết như vậy có sao ko ạ ?
    Không sao bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Không có sao bạn.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Không có sao bạn.
    Dạ cho em hỏi lại chút ạ, nãy em có hỏi bạn ý thì bạn ý bảo tay bạn ấy truớc khi móc âm đạo cho em là tay bạn ấy đã bị tróc da và chảy máu, xong lúc trước khi bọn em vào cuộc yêu thì bạn ấy cod vào nhà vệ sinh rửa tay thì do k nhìn thấy máu có thể do máu đã khô hoặc nước làm trôi đi, nhưng lúc đó bạn ấy cho tay vào âm đạo em để kích thích th bạn ấy bảoì chỉ bị rát nên em cũng ko rõ như thế nào. Cho e hỏi như vâyh thì có sao ko ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Dạ cho em hỏi lại chút ạ, nãy em có hỏi bạn ý thì bạn ý bảo tay bạn ấy truớc khi móc âm đạo cho em là tay bạn ấy đã bị tróc da và chảy máu, xong lúc trước khi bọn em vào cuộc yêu thì bạn ấy cod vào nhà vệ sinh rửa tay thì do k nhìn thấy máu có thể do máu đã khô hoặc nước làm trôi đi, nhưng lúc đó bạn ấy cho tay vào âm đạo em để kích thích th bạn ấy bảoì chỉ bị rát nên em cũng ko rõ như thế nào. Cho e hỏi như vâyh thì có sao ko ạ ?
    Không có sao đâu bạn.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Bùi Linh (06-12-2020)

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1
    Em chào anh chị. Hôm nay em với bạn trai em ( là bạn trong câu hỏi trước em có nói đến ) có quan hệ và dùng BCS, thì lúc bạn ấy cho tay để kích thích âm đạo cho em thì khiến bên trong âm đạo e bị xước và chảy máu, lúc đó e tưởng đến tháng nhưng sau khi rửa thì e thấy rát bên trong nên e biết là bị xước bên trong âm đạo, e hỏi thì bạn ấy bảo ko có bị vết thương gì ở tay, chỉ là mới cắt móng tay nên móng hơi sắc và cào vào âm đạo của em, cho e hỏi như vậy thì có sao vs hiv ko ạ ?
    Lần sửa cuối bởi Bùi Linh, ngày 15-12-2020 lúc 12:56.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    Em chào anh chị. Hôm nay em với bạn trai em ( là bạn trong câu hỏi trước em có nói đến ) có quan hệ và dùng BCS, thì lúc bạn ấy cho tay để kích thích âm đạo cho em thì khiến bên trong âm đạo e bị xước và chảy máu, lúc đó e tưởng đến tháng nhưng sau khi rửa thì e thấy rát bên trong nên e biết là bị xước bên trong âm đạo, e hỏi thì bạn ấy bảo ko có bị vết thương gì ở tay, chỉ là mới cắt móng tay nên móng hơi sắc và cào vào âm đạo của em, cho e hỏi như vậy thì có sao vs hiv ko ạ ?
    Tuanmecsedec thấy bạn rất là (vớ vẩn ) lúc thì nói mình là Nữ,lúc nói mình là Nam.Bạn tưởng ban quản trị kiểm tra không biết hay sao ?.

Tam Tran,Hoài Trung,Linh Nam,

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm

Chủ đề: Quan hệ vs GMD

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1

Liên quan đến kiến thức

Chả là em có quan hệ với 1 ng mới quen,thì bạn ấy có 1 vết xước nhỏ ở trên đầu ngón tay, lúc đó lúc bạn ý có cho ngón tay vào Âm đạo của em để kích thích, em hỏi thì bạn ấy bảo ko biết xước từ khi nào và e thấy có máu ở đó, ko biết đã đóng vảy hay chưa ? Khi kích thích cho em như vậy thì có sao ko ạ ?

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    1
    Và khi đó em có dùng tay của mình để bóp mụn trên mặt bạn ý thì bị chảy máu, máu có dính lên tay em, ngón tay em nặn mụn cho bạn ấy lúc đó có vết xước nhỏ đã đóng vảy, em lo quá, ko biết như vậy có sao ko nữa, em cũng sợ máu chui vào kẽ ngón tay, ngay sau khi đó bạn đó lại dùng lưỡi để oral sex cho em, thì em nghĩ là chỗ mụn em vừa bóp chảy máu trên mặt bạn ý có tiếp xúc vào âm đạo của em, vì vết mụn đó nó ở ngay phần cằm ( ngay dưới môi dưới ) em lo quá, những trường hợp em kể trên có nguy cơ gì vs hiv ko ạ ? Vì trước đó em biết bạn ấy có đi chơi và quan hệ với gái mại dâm, em có hỏi thì bạn ấy bảo có sử dụng bcs với gái mại dâm nhưng thực ra em vẫn hơi lo ạ, anh chị tư vấn giúp em với ạ
    Lần sửa cuối bởi Bùi Linh, ngày 29-12-2020 lúc 17:50.

Thông tin về chủ đề này