Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xét nghiệm compipt máy cobas 8000 tại melatech

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Xét nghiệm compipt máy cobas 8000 tại melatech

Em kính chào các anh chị trong diễn đàn.
    Em đã được anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn tư vấn không có nguy cơ với H. Vi tâm lý hoang mang như tất cả mọi người khi biết đến H và phòng tránh ra sao. Em đã làm xét nghiệm H tại combipt vào ngày 86 ÂM TÍNH. Em có vào phòng tư vấn bác sĩ. điều em bất ngờ ở đây là bác sĩ chuyên khoa I tương đương ths mà tư vấn làm lại xét nghiệm H sau 6 tháng. Thực sự, đối với những người như em, cần 1 lời tư vấn chính xác để giải toả stress là rất quan trọng. Em đã nói tay đôi với bsi là theo tư vấn và khuyến cáo của các anh chị trong các diễn đàn Hiv trong nước đều nói 3 tháng. Mà bsi vẫn nói 6 tháng. em thật sự rất mệt mỏi. em đã quan hệ với vợ vào ngày 82 âm tính.
    em kính mong các anh chị chốt lại cho em 1 lời ạ. Em rất stress ko biết tâm sự giải toả với ai. Vợ em thì đang nuôi con nhỏ cho bú ạ.
    nếu thực sự nguy cơ với 1 hành vi thì với 86 ngày âm tính em đã chốt được chưa ạ.
    Em chân thành cảm ơn các anh chị.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Với anh chị cho em hỏi, em dùng thuốc an thầm giúp ngủ được. và thuốc điều trị ung thư để hạ sốt vào 50 ngày trước. vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Songcoich9 Xem bài viết
    Em kính chào các anh chị trong diễn đàn.
    Em đã được anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn tư vấn không có nguy cơ với H. Vi tâm lý hoang mang như tất cả mọi người khi biết đến H và phòng tránh ra sao. Em đã làm xét nghiệm H tại combipt vào ngày 86 ÂM TÍNH. Em có vào phòng tư vấn bác sĩ. điều em bất ngờ ở đây là bác sĩ chuyên khoa I tương đương ths mà tư vấn làm lại xét nghiệm H sau 6 tháng. Thực sự, đối với những người như em, cần 1 lời tư vấn chính xác để giải toả stress là rất quan trọng. Em đã nói tay đôi với bsi là theo tư vấn và khuyến cáo của các anh chị trong các diễn đàn Hiv trong nước đều nói 3 tháng. Mà bsi vẫn nói 6 tháng. em thật sự rất mệt mỏi. em đã quan hệ với vợ vào ngày 82 âm tính.
    em kính mong các anh chị chốt lại cho em 1 lời ạ. Em rất stress ko biết tâm sự giải toả với ai. Vợ em thì đang nuôi con nhỏ cho bú ạ.
    nếu thực sự nguy cơ với 1 hành vi thì với 86 ngày âm tính em đã chốt được chưa ạ.
    Em chân thành cảm ơn các anh chị.
    Dù thực sự có nguy cơ luôn, kết quả này cũng đã an toàn 100%.

4. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Songcoich9 (02-01-2021)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Với anh chị cho em hỏi, em dùng thuốc an thầm giúp ngủ được. và thuốc điều trị ung thư để hạ sốt vào 50 ngày trước. vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ
    Bạn yên tâm an toàn 100% rồi.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Songcoich9 (02-01-2021)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Dù thực sự có nguy cơ luôn, kết quả này cũng đã an toàn 100%.
    Kể cả em có dùng thuốc như trên ạ. Với anh cho em hỏi triệu chứng H là ntn ạ. Mấy hôm nay em với vợ em phát ban ạ. Em lo quá ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Kể cả em có dùng thuốc như trên ạ. Với anh cho em hỏi triệu chứng H là ntn ạ. Mấy hôm nay em với vợ em phát ban ạ. Em lo quá ạ
    Ban quản trị tư vấn cho bạn an toàn rồi nhé.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Bạn được tư vấn không có nguy cơ thì lo gì bạn .

Thông tin về chủ đề này