Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 21

Chủ đề: Ăn tết vui hay buồn là nhờ anh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Ăn tết vui hay buồn là nhờ anh

Em có nguy cơ cách đây 40 hôm vào tuần thứ 4 tức đc 28 ngày có đi xét nghiệm ở gói combo ở melatec,kết quả âm tính. Và bs bảo sau 12 tuần kiểm tra lại mí biết chắc kết quả đc.em đọc trên diễn đàn nhà mình thấy nhiều anh chị bảo nhiều nuớc người ta chốt ở ngày 28-45 ngày rồi. A cho e hỏi ở việt nam mình gói xét nghiệm combo như vậy có giống nước khác ko..?
    em có nên đi xét nghiệm lại ở tháng thứ 2 ko để ăn tết vui vẻ. hay phải đợi đủ 12 tuần ạ.nguy cơ của em là vét máng cho gmd.em vét tầm 1-2 phút xấu hổ quá:(((
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Codon01 Xem bài viết
    Em có nguy cơ cách đây 40 hôm vào tuần thứ 4 tức đc 28 ngày có đi xét nghiệm ở gói combo ở melatec,kết quả âm tính. Và bs bảo sau 12 tuần kiểm tra lại mí biết chắc kết quả đc.em đọc trên diễn đàn nhà mình thấy nhiều anh chị bảo nhiều nuớc người ta chốt ở ngày 28-45 ngày rồi. A cho e hỏi ở việt nam mình gói xét nghiệm combo như vậy có giống nước khác ko..?
    em có nên đi xét nghiệm lại ở tháng thứ 2 ko để ăn tết vui vẻ. hay phải đợi đủ 12 tuần ạ.nguy cơ của em là vét máng cho gmd.em vét tầm 1-2 phút xấu hổ quá:(((

Có cần XN nữa hay không bạn đọc lại chủ đề này sẽ có câu trả lời. Còn bạn cảm thấy không tin sự tư vấn ở diễn đàn này bạn không nên post bài hỏi nữa và cứ XN tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.

Chủ đề: cầu xin a tuấn giải đáp

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em xin lỗi anh. Tại em hay chở mấy ô bs em làm taxi hỏi ô nào cũng bảo nguy cơ cao đấy em sợ lắm a có biết thời gian rảnh em chỉ lên diễn đàn nhà mình tìm hiểu thôi.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em xin lỗi anh. Tại em hay chở mấy ô bs em làm taxi hỏi ô nào cũng bảo nguy cơ cao đấy em sợ lắm a có biết thời gian rảnh em chỉ lên diễn đàn nhà mình tìm hiểu thôi.
    Tư vấn cho bạn rồi, hỏi không tin thì hỏi làm chi bạn,đừng tạo nick mới hỏi lại vấn đề cũ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cảm ơn anh. Và e sẽ tin anh em hứa ko tái. Anh cho em hỏi bệnh td khác e quan hệ bằng miệng như vậy thời gian là 45 ngày rồi. Em xét nghiệm hiv âm tính. Viêm gan b âm tính. vậy trôi qua 45 ngày rồi e ko có triệu chứng bệnh . Em còn nguy cơ bệnh td nào khác mà nó chưa phát ko anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vâng em cảm ơn anh. Và e sẽ tin anh em hứa ko tái. Anh cho em hỏi bệnh td khác e quan hệ bằng miệng như vậy thời gian là 45 ngày rồi. Em xét nghiệm hiv âm tính. Viêm gan b âm tính. vậy trôi qua 45 ngày rồi e ko có triệu chứng bệnh . Em còn nguy cơ bệnh td nào khác mà nó chưa phát ko anh
    Bạn hoàn toàn yên tâm đi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cảm ơn anh ạ. cảm ơn ô trời đã tạo ra anh. Cảm ơn cơ duyên đã cho e biết tới a.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Mong anh Hiểu

Chào anh Tuấn và BQT
    thời gian qua e bị strees quá nặng. Công việc phải bỏ vk ck thì lục tục do đầu e ngày nào cũng chỉ nghĩ đến Hiv.thật sự bây giờ e ko nhớ nổi lúc đấy e có bcs hay ko vì lần đầu bị bạn bè dụ dỗ
    Hôm nay là tròn 2 tháng e lại lên medlatec làm Compi pt 1 lần nữa và nhận kết quả âm tính
    tổng em đã trải qua 3 lần. 28 -42-60 ngày compi pt đều âm tính
    Anh tư vấn giúp em. Xem e có thể quay lại cuộc sống của e chưa. Chứ kiểu này e sắp điên mất rồi

Cảm ơn
    596
    Chào anh Tuấn và BQT
    thời gian qua e bị strees quá nặng. Công việc phải bỏ vk ck thì lục tục do đầu e ngày nào cũng chỉ nghĩ đến Hiv.thật sự bây giờ e ko nhớ nổi lúc đấy e có bcs hay ko vì lần đầu bị bạn bè dụ dỗ
    Hôm nay là tròn 2 tháng e lại lên medlatec làm Compi pt 1 lần nữa và nhận kết quả âm tính
    tổng em đã trải qua 3 lần. 28 -42-60 ngày compi pt đều âm tính
    Anh tư vấn giúp em. Xem e có thể quay lại cuộc sống của e chưa. Chứ kiểu này e sắp điên mất rồi
    Tư vấn mà bạn không tin thì tư vấn làm gì cho phí công. Vì vậy bạn đi xét nghiệm mà chưa cảm thấy yên tâm thì cứ xét nghiệm tiếp.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em tin chuyện os ko nhiễm rồi mà a. E chỉ ko tin đc e có dùnh bao hay ko ạ. nên e mí nhờ dđ tư vấn 2 tháng compi pt có yên tâm đc ko ạ..?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em tin chuyện os ko nhiễm rồi mà a. E chỉ ko tin đc e có dùnh bao hay ko ạ. nên e mí nhờ dđ tư vấn 2 tháng compi pt có yên tâm đc ko ạ..?
    Yên tâm đi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm

Chào anh chị ạ. anh chị cho e hỏi phương pháp xét nghiệm và thiết bị xét nghiệm sinh phẩm thứ 4 ở việt nam và bên nước ngoài có khác nhau không ạ...

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Chào anh chị ạ. anh chị cho e hỏi phương pháp xét nghiệm và thiết bị xét nghiệm sinh phẩm thứ 4 ở việt nam và bên nước ngoài có khác nhau không ạ...
    Như nhau bạn,vì tất cả các thiết bị đều nhập từ nước ngoài về.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ban quản trị xóa bài Spam.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mong anh chị tư vấn giúp e đừng xoá bài e . Vì bây giờ ngoài diễn đàn ra e ko biết hỏi ai được
    Anh chị cho e hỏi . Đi chốt vào ngày 84 tức 12 tuần hay phải đợi đủ 90 ngày ạ.?
    Em đã xn 28-42-60 combi pt âm tính . Và 70 ngày AB miễn dịch tự động . Âm tính
    em lo quá. vì vk e đang muốn có e bé. mà bây giờ e đang tìm đủ lí do để dùng bcs. E muốn xn cho chính sác luôn.
    vd dính hiv chắc cuộc sống của e và gia đình chắc tan nát mất
    em sợ lắm.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Mong anh chị tư vấn giúp e đừng xoá bài e . Vì bây giờ ngoài diễn đàn ra e ko biết hỏi ai được
    Anh chị cho e hỏi . Đi chốt vào ngày 84 tức 12 tuần hay phải đợi đủ 90 ngày ạ.?
    Em đã xn 28-42-60 combi pt âm tính . Và 70 ngày AB miễn dịch tự động . Âm tính
    em lo quá. vì vk e đang muốn có e bé. mà bây giờ e đang tìm đủ lí do để dùng bcs. E muốn xn cho chính sác luôn.
    vd dính hiv chắc cuộc sống của e và gia đình chắc tan nát mất
    em sợ lắm.
    Vấn đề của bạn thì bạn quản trị tư vấn rõ ràng cho bạn hết rồi.vì vậy bạn đừng lên hỏi là xét nghiệm như vậy an toàn hay chưa hay cần xét nghiệm nữa hay không.Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn cho bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E tin là os ko nguy cơ. nhưng do hôm ấy e say quá và e là 1 người cực lành 32 tuổi mí đi gmd 1 lần nên ko có kinh nghiệm hôm đó bạn e nó gọi cho e 1 đứa và bao chọn 1 đêm . E bỏ cả cv để đi tìm cô ta và cô ta có bảo với e là. có lúc khách bảo đeo thì đeo khách nào ko thích đeo e cũng chiều. Và hỏi cô ta có dùng bao với e ko cô ấy bảo 1 ngày đi bao nhiêu người làm sao nhớ đc. Và e có bảo cô ta đi xn tìm mọi lý do cho cả tiền cô ta cũng ko đi. Như vậy a bảo e có lo ko chứ.

Cảm ơn
    596
    E tin là os ko nguy cơ. nhưng do hôm ấy e say quá và e là 1 người cực lành 32 tuổi mí đi gmd 1 lần nên ko có kinh nghiệm hôm đó bạn e nó gọi cho e 1 đứa và bao chọn 1 đêm . E bỏ cả cv để đi tìm cô ta và cô ta có bảo với e là. có lúc khách bảo đeo thì đeo khách nào ko thích đeo e cũng chiều. Và hỏi cô ta có dùng bao với e ko cô ấy bảo 1 ngày đi bao nhiêu người làm sao nhớ đc. Và e có bảo cô ta đi xn tìm mọi lý do cho cả tiền cô ta cũng ko đi. Như vậy a bảo e có lo ko chứ.
    Vấn đề của bạn BQT tư vấn không có nguy cơ rồi. Bạn cảm thấy lo lắng thì cứ đi xét nghiệm đến khi yên tâm thì thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm 88 ngày

Em chỉ hỏi em xét nghiệm 88 ngày combi pt âm tính. E chốt đc chưa để khỏi băn khoăn.sao anh nỡ ko trả lời giúp e. Bs khuyên e 6 tháng e sợ lắm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Mong 1 lời từ anh

Mong a trả lời giúp e 1 lần thôi . Từ lúc có nguy cơ. em đã xn combi 28-45-60-88 ngày và hôm qua e đi hiến máu e đi tes nhanh anti ở phòng khám tư nhân 98 ngày âm tính. Em đang đợi kết quả hiến máu của e. Em đang lo quá ko biết kết quả hiến máu sẽ ra sao....? Mong anh chị cho e 1 lời giải đáp ạ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này