Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Sợ kim tiêm đâm vào tay

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Sợ kim tiêm đâm vào tay

Hôm qua trong lúc đi lấy đồ ở nhà 1 người bạn thì lúc đó người bạn của em có lấy ống tiêm để bơm thuốc cho con nó uống, th lúc đóì em ko nhìn thấy cái kim đâu. Em ko rõ bạn ý cất ở đâu nữa, xong lúc sau em có va bàn tay vào cái cửa tủ kính ở ngay gần chỗ bạn ý bóc kim tiêm, em thấy khá đau và nhói ở tay, rồi sau đó em lại thấy đau và nhói ở chân khi em đứng ở ngay chỗ sàn gần tủ kính đó, em ko rõ có phải bạn ý để cái kim của ống tiêm ở đó ko nữa, cho em như vậy thì có sao với hiv ko ạ ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hoaitrung, ngày 12-01-2021 lúc 13:17.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn lo lắng tào lao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Chả là hôm truớc em có đi xn máu ở bệnh viện đa khoa, thì trước khi em lấy máu thì có 1 người cũng đang lấy máu, e nghe mang máng thì ng đó cũng xn hiv hay gì đó, sau đó thì đến lượt em lấy máu, em cũng ko để ý người y tá đó có sử dụng kim tiêm mới hay không hay là dùng kim tiêm trước đó lấy cho người kia để lấy cho em, anh chị ơi em lo quá, không biết trường hợp như vậy có sao ko ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoaitrung Xem bài viết
    Chả là hôm truớc em có đi xn máu ở bệnh viện đa khoa, thì trước khi em lấy máu thì có 1 người cũng đang lấy máu, e nghe mang máng thì ng đó cũng xn hiv hay gì đó, sau đó thì đến lượt em lấy máu, em cũng ko để ý người y tá đó có sử dụng kim tiêm mới hay không hay là dùng kim tiêm trước đó lấy cho người kia để lấy cho em, anh chị ơi em lo quá, không biết trường hợp như vậy có sao ko ạ ?
    Chủ đề: Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn về việc sợ nguy cơ từ việc đi xét nghiệm

Thông tin về chủ đề này