Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Biểu Hiện Trong Thời gian stress

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Biểu Hiện Trong Thời gian stress

em chào anh chị trong bạn quản lý
    chào mọi người ạ
    hôm nay e viết chia sẻ những dấu hiệu trong thời gian stress mọi ng ai từng trải qua rồi thì vào cùng chia sẻ cùng nhau cho mọi người đỡ stress ạ
    chả là cách đây 7 tuần. e có đi gmd. có sd bcs. os ko bcs. sau đó 1 tháng trôi đi chả snghi gì thì chả sao
    xong tự nhiên nghĩ đến nó. lên mạng tìm hiểu về triệu trứng. thế là kể từ đó stress kinh hoàng trong 5 hôm . người ớn lạnh. mồ hôi đầm đìa. lức nào cũng run rẩy mất ngủ.sau đó biết đến diễn đàn này thì đỡ nhiều lắm nhưng vẫn lo sợ vì lây sang vợ con. con nhỏ 7 thâng tuổi.
    từ đó đến nay thì cứ thấy mỏi cổ lúc nào cũng muốn tự vặn cổ cho đỡ.. xong 2 bên cổ với chỗ sương quai xanh thỉnh thoảng cứ nhói nhói ( trắc do stress) rồi chỗ đầu gối. cánh tay. thỉnh thoảng cứ giật giật ( mỗi lần giật lại sợ lắm) ngực thỉnh thoảng nhói đau từ ngực ra sau lưng... lưng thì mỏi. bụng thỉng thoảng nhói đau. xong lại táo bón nữa. mặt thì nổi mấy cái mụn đỏ ko đau ko ngứa nhưng đầu mụn có mủ... ( mình nghĩ tẩt cả do stress ra thôi vì mình được anh tuấn tư vấn ko có nguy cơ. và mình đi XN compi archi 6 tuần at. tại madlate .
    ai đã từng chải qua giai đoạn này mà 12t xn at và an toàn rồi vảo cùng chia sẻ cho những thành viên đang chờ 12t như mình đỡ lo và quên cmn con H đi nào .cho lòng đỡ thấp thỏm .cùng đón tết cho vui vẻ nào.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Thông tin về chủ đề này