Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Xin được tư vấn về HIV và các bệnh tình dục ạ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin được tư vấn về HIV và các bệnh tình dục ạ!

Dạ chào mọi người! E năm nay 30 tuổi,cách đây khoảng 10 ngày e cùng a e đi mát xa, trong quá trình mát xa thì e có quan hệ tình dục với bạn KTV. E có dùng bao nhưng quá trình quan hệ do rượu say e ko cương cứng được thì bạn KTV có dùng tay bạn ý tháo bao cao su ra ( tay có dính dịch âm đạo) và dùng tay làm cho e xuất tinh, cùng lúc đó e có dùng tay sờ âm đạo của bạn ý.
    Hành động như thế liệu có bị nhiễm HIV và các bệnh tình dục khác không ạ! Hôm nay e có thầy đầu dương vật có mọc 1 nốt nhỏ màu trắng ạ!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Motlanchotdai1 Xem bài viết
    Dạ chào mọi người! E năm nay 30 tuổi,cách đây khoảng 10 ngày e cùng a e đi mát xa, trong quá trình mát xa thì e có quan hệ tình dục với bạn KTV. E có dùng bao nhưng quá trình quan hệ do rượu say e ko cương cứng được thì bạn KTV có dùng tay bạn ý tháo bao cao su ra ( tay có dính dịch âm đạo) và dùng tay làm cho e xuất tinh, cùng lúc đó e có dùng tay sờ âm đạo của bạn ý.
    Hành động như thế liệu có bị nhiễm HIV và các bệnh tình dục khác không ạ! Hôm nay e có thầy đầu dương vật có mọc 1 nốt nhỏ màu trắng ạ!
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em an toàn với HIV và các bệnh SMG,lậu,giang mai... à a??? E nên làm xét nghiệm ko ah?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Motlanchotdai1 Xem bài viết
    Em an toàn với HIV và các bệnh SMG,lậu,giang mai... à a??? E nên làm xét nghiệm ko ah?
    Có xét nghiệm hay không thì bạn tự hỏi chính mình,vì tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn a ạ!!! Chỉ cần a tư vấn không sao với HIV và các bệnh liên quan ( lậu,giang mai,sùi mào gà...) là e yên tâm tồi ạ!

Thông tin về chủ đề này