Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Sợ hiv từ vết thương trên dương vật bạn trai mới quen

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0

Sợ hiv từ vết thương trên dương vật bạn trai mới quen

Em xin phép chào anh chị trong diễn đàn !!!
    Em xin phép được hỏi 1 chút vấn đề liên quan đến trường hợp của em. Chả là em có quen 1 bạn trai sau 1 lần đi uống rượu về, hôm đó bọn em về khách sạn và có quan hệ tình dục (có sử dụng Bcs). Khi đó em phát hiện dưới phần da tinh hoàn của bạn đó có vài vết mụn bin trầy do gãi ( kiểu bị ghẻ ), có vảy và cũng có trầy đỏ. Lúc quan hệ thì âm đạo của em cũng có cọ sát vào phần đó khá nhiều lần, vì thời gian quan hệ tình dục của bọn em khá lâu do uống rượu nên âm đạo của em có cọ sát và tiếp xúc với phần mụn ngứa bị trầy do gãi của bạn trai đó. Chuyện sẽ chẳng sao, nhưng đến hôm sau em có hỏi 1 vài người bạn thì biết được chàng trai đó rất hay có đi vui vẻ với gái mại dâm, em thực sự lo lắng, với những tiếp xúc âm đạo của em vào vết thương trên dương vật bạn ấy như e kể, thì có nguy cơ gì ko ạ ? Em sợ bạn ấy có H trong người !!!
    Mong anh chị tư vấn ạ !!!
    Chúc anh chị sức khoẻ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Songthat Xem bài viết
    Em xin phép chào anh chị trong diễn đàn !!!
    Em xin phép được hỏi 1 chút vấn đề liên quan đến trường hợp của em. Chả là em có quen 1 bạn trai sau 1 lần đi uống rượu về, hôm đó bọn em về khách sạn và có quan hệ tình dục (có sử dụng Bcs). Khi đó em phát hiện dưới phần da tinh hoàn của bạn đó có vài vết mụn bin trầy do gãi ( kiểu bị ghẻ ), có vảy và cũng có trầy đỏ. Lúc quan hệ thì âm đạo của em cũng có cọ sát vào phần đó khá nhiều lần, vì thời gian quan hệ tình dục của bọn em khá lâu do uống rượu nên âm đạo của em có cọ sát và tiếp xúc với phần mụn ngứa bị trầy do gãi của bạn trai đó. Chuyện sẽ chẳng sao, nhưng đến hôm sau em có hỏi 1 vài người bạn thì biết được chàng trai đó rất hay có đi vui vẻ với gái mại dâm, em thực sự lo lắng, với những tiếp xúc âm đạo của em vào vết thương trên dương vật bạn ấy như e kể, thì có nguy cơ gì ko ạ ? Em sợ bạn ấy có H trong người !!!
    Mong anh chị tư vấn ạ !!!
    Chúc anh chị sức khoẻ
    Bạn vớ vẩn quá, lúc thì đóng vai nam lúc thì đóng vai nữ. Hay bạn lưỡng tính?

Bùi Linh
    Bùi văn phúc
    Hoaitrung
    Ledungmai

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Tuanmecsedec đã thông báo thành viên này Bùi văn phúc,bắt đầu từ hôm nay lập ra nick nào thì ban quản trị xóa ngay và không tư vấn bất kỳ nick mới nào lập ra.

Thông tin về chủ đề này