Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm, sau khi xuất tinh, vẫn quan hệ có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm, sau khi xuất tinh, vẫn quan hệ có dùng bao cao su

Các anh ơi, cho em hỏi, em hơi lo lắng, Trong 1 lần em quan hệ với gái mại dâm, gái mại dâm kích thích cho em trong nhà vệ sinh, và em đã xuất tinh, lúc đó dương vật của em đã sìu xuống không được cương cứng như trưóc, nhưng sau đó gái mại dâm có đeo bao cao su cho em để quan hệ, cô ấy nằm trên và quan hệ được 1 lúc không lâu lắm, do em đã xuất tinh nên dương vật của em bị sìu rồi, em cảm giác được. Sau đó em đổi tư thế, nhưng do dương vật sìu quá không quan hệ được nũa. Bao cao su vẫn trùm ở dương vật em. Em xin hỏi quan hệ khi dương vật sìu vậy có nguy cơ nhiễm hiv không ah, Em lo lắng quá mong các anh tư vấn giúp em
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmanhcuongnb Xem bài viết
    Các anh ơi, cho em hỏi, em hơi lo lắng, Trong 1 lần em quan hệ với gái mại dâm, gái mại dâm kích thích cho em trong nhà vệ sinh, và em đã xuất tinh, lúc đó dương vật của em đã sìu xuống không được cương cứng như trưóc, nhưng sau đó gái mại dâm có đeo bao cao su cho em để quan hệ, cô ấy nằm trên và quan hệ được 1 lúc không lâu lắm, do em đã xuất tinh nên dương vật của em bị sìu rồi, em cảm giác được. Sau đó em đổi tư thế, nhưng do dương vật sìu quá không quan hệ được nũa. Bao cao su vẫn trùm ở dương vật em. Em xin hỏi quan hệ khi dương vật sìu vậy có nguy cơ nhiễm hiv không ah, Em lo lắng quá mong các anh tư vấn giúp em
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
    Em cám ơnh anh nhiều lắm. Em đang lo lắng quá. Em chỉ sợ dương vật bị sìu, thì bao cao su sẽ lỏng và dịch âm đạo sẽ lọt vào trong dương vật.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmanhcuongnb Xem bài viết
    Em cám ơnh anh nhiều lắm. Em đang lo lắng quá. Em chỉ sợ dương vật bị sìu, thì bao cao su sẽ lỏng và dịch âm đạo sẽ lọt vào trong dương vật.
    Yên tâm không có nguy cơ bạn.

Thông tin về chủ đề này