Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Oral sex

Thành Viên Mới Namninh's Avatar
    Cảm ơn
    1

Oral sex

Em có vấn đề muốn tham khảo anh chị, thực ra em ko cố ý spam đâu, vì em lo sợ quá ấy ạ, em muốn nhờ tới sự tư vấn của mọi người để em có thể giải toả stress !!!

Chả là em có từng đi GMD, nhưng em đã xn máu hiv thì âm tính sau 44 ngày tính từ ngày em đi GMD. Nhưng đến giờ em vẫn cứ lo lắng cho bản thân là còn nguy cơ. Thì hôm nay em và bạn gái có quan hệ tình dục (có sử dụng bcs), khi đó thì em oral sex cho bạn gái thì miệng em bị chảy máu ( chảy máu chân răng)

Em lo lắng lắm ạ, em sợ em sẽ làm ảnh hưởng đến bạn gái, như vậy thì có nguy cơ gì cả cho em cũng như bạn gái em không ạ, em mong anh chị tư vấn giúp em, thực sự là em đang rất lo lắng ạ ? Em rất mong anh chị giúp đỡ, em cảm ơn rất nhiều ạ !!!

Anh chị đừng khoá chủ đề của em được ko ạ ? Em chỉ cần tư vấn là có hay không thôi ạ :((
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Tuanmecsedec trả lời không có nguy cơ.Như vậy chủ đề này không cần thiết để nữa tránh Spam như các nick kia.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Namninh (22-01-2021)

Thông tin về chủ đề này