Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: giải đáp về thời gian xét nghiệm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

giải đáp về thời gian xét nghiệm

chào a Tuấn, sr anh em quên nick cũ nên lập nick mới. TH của em đc a tư vấn có nguy cơ. sau 84 ngày thì em có đi chốt bằng pp combo AT ạ
    e định xõa thì bsi kêu 6 tháng mới an toàn 100%.
    em lên mạng đọc thì các trang cũng có viết 12 tuần có 99,99% thôi ạ. còn 1/10000 sai lệch
    vậy anh Tuấn và các ac cho em hỏi 12 tuần đã 100% chưa ạ. và văn bản BYT nói 3 tháng có thể xem ở đâu ạ, em cảm ơn
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi hoangsa Xem bài viết
    chào a Tuấn, sr anh em quên nick cũ nên lập nick mới. TH của em đc a tư vấn có nguy cơ. sau 84 ngày thì em có đi chốt bằng pp combo AT ạ
    e định xõa thì bsi kêu 6 tháng mới an toàn 100%.
    em lên mạng đọc thì các trang cũng có viết 12 tuần có 99,99% thôi ạ. còn 1/10000 sai lệch
    vậy anh Tuấn và các ac cho em hỏi 12 tuần đã 100% chưa ạ. và văn bản BYT nói 3 tháng có thể xem ở đâu ạ, em cảm ơn
    Bạn nói trường hợp bạn được diễn đàn tư vấn có nguy cơ, vậy bạn quay lại các nick trước đọc xem chỗ nào nói bạn có nguy cơ ???

Về XN BQT khẳng định một lần nữa kết quả âm tính sau 12 tuần là an toàn 100%. Về quy định thời gian XN của BYT thì bạn click chủ đề dưới đây xem:

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV

Đây cũng là lần cuối cùng BQT tư vấn cho bạn, sau này dù bạn tạo bất cứ nick nào hỏi lại vấn đề này BQT sẽ xóa không cần lý do.

Thông tin về chủ đề này