Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tuột bao trong lúc quan hệ với GMD có phơi nhiễm H k

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tuột bao trong lúc quan hệ với GMD có phơi nhiễm H k

Em có qh với gmd . Có mút mát mà k bao
    Đến lúc quan hệ thì đc 1 lúc em rút ra thì thấy bao k còn ở trên DV ( lúc đấy vẫn chưa xuất ) và em kia quay lại lấy bao tuột ra ở AV
    Lúc đấy em k đeo kính nên k nhìn rõ là bao ở sâu bên trong hay ở ngoài AV
    Em có hỏi em kia thì em ý bảo là ở ngoài chứ k phải em ý móc ở trong ra , nếu như k phải tuột ở trong mà là lúc rút bị tuột thì em có thể yên tâm là mình an toàn
    Nhưng nhỡ nó tuột ở trong AV thì mới toang . Theo phân tích của em thì nếu tuột ở trong thì mình sẽ k thể lấy tay móc ra vì DV mình cứ đẩy vào sâu bên trong , còn lấy ra đc thì là lúc rút ra chăng may tuột .
    CHính vì em k đeo kính nên nhìn k rõ nên giờ rất hoang mang k biết em gái kia nói thật k ?
    Mọi người có thể chia sẻ kinh nghiệm và phân tích trường hợp trên của em xem có nguy cơ k ạ ?
    Em cảm ơn moi người nhiều !!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi tuanaz22 Xem bài viết
    Em có qh với gmd . Có mút mát mà k bao
    Đến lúc quan hệ thì đc 1 lúc em rút ra thì thấy bao k còn ở trên DV ( lúc đấy vẫn chưa xuất ) và em kia quay lại lấy bao tuột ra ở AV
    Lúc đấy em k đeo kính nên k nhìn rõ là bao ở sâu bên trong hay ở ngoài AV
    Em có hỏi em kia thì em ý bảo là ở ngoài chứ k phải em ý móc ở trong ra , nếu như k phải tuột ở trong mà là lúc rút bị tuột thì em có thể yên tâm là mình an toàn
    Nhưng nhỡ nó tuột ở trong AV thì mới toang . Theo phân tích của em thì nếu tuột ở trong thì mình sẽ k thể lấy tay móc ra vì DV mình cứ đẩy vào sâu bên trong , còn lấy ra đc thì là lúc rút ra chăng may tuột .
    CHính vì em k đeo kính nên nhìn k rõ nên giờ rất hoang mang k biết em gái kia nói thật k ?
    Mọi người có thể chia sẻ kinh nghiệm và phân tích trường hợp trên của em xem có nguy cơ k ạ ?
    Em cảm ơn moi người nhiều !!!
    Nếu tuột ở trong lúc quan hệ thì theo nhịp của dương vật thì bao cao su nằm tuốt ở trong âm đạo rồi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu tuột ở trong lúc quan hệ thì theo nhịp của dương vật thì bao cao su nằm tuốt ở trong âm đạo rồi bạn.
    Sau 10 ngày em k có triệu chứng gì của bệnh lây truyền ngoài da thì em muốn xét nghiệm sớm xem có nhiễm HIV k thì bao lâu xét nghiệm là chính xác nhất anh ơi ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi tuanaz22 Xem bài viết
    Sau 10 ngày em k có triệu chứng gì của bệnh lây truyền ngoài da thì em muốn xét nghiệm sớm xem có nhiễm HIV k thì bao lâu xét nghiệm là chính xác nhất anh ơi ?

Bạn muốn xét nghiệm thì sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Thông tin về chủ đề này