Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Một chút thắc mắc mong được admin giải đáp

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Một chút thắc mắc mong được admin giải đáp

Em có nguy cơ và đã đi xét nghiệm nhiều lần. Tháng nào cũng xét nghiệm 1 đến 2 lần đều cho kết quả âm tính. Em xn ở Medlatec bằng pp Combi PT
    Lần cuối cùng gần đây nhất em đi xét nghiệm là cách nguy cơ không sử dụng bcs 5 tháng 23 ngày. Có sử dụng bcs 4,5 tháng. Đều quan hệ với 1 người.
    Sau xét nghiệm lần cuối cùng thì em cũng yên tâm và có quan hệ không sử dụng bcs với vợ. Nhưng từ lúc không sử dụng bcs với vợ thì vợ em lại ho kéo dài cả chục ngày hôm nay, rồi tối nay còn bị tiêu chẩy. Em lại thấy hơi hoang mang. Em thì từ lúc có nguy cơ đến giờ sức khỏe bình thường, có 1 lần bị đi ngoài mất 1 ngày vì tối trước đó em có ăn hàu sống với trứng trần.
    Mong anh chị tư vấn cho em xem trường hợp của em có thể yên tâm được chưa ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi mongdctuvan Xem bài viết
    Em có nguy cơ và đã đi xét nghiệm nhiều lần. Tháng nào cũng xét nghiệm 1 đến 2 lần đều cho kết quả âm tính. Em xn ở Medlatec bằng pp Combi PT
    Lần cuối cùng gần đây nhất em đi xét nghiệm là cách nguy cơ không sử dụng bcs 5 tháng 23 ngày. Có sử dụng bcs 4,5 tháng. Đều quan hệ với 1 người.
    Sau xét nghiệm lần cuối cùng thì em cũng yên tâm và có quan hệ không sử dụng bcs với vợ. Nhưng từ lúc không sử dụng bcs với vợ thì vợ em lại ho kéo dài cả chục ngày hôm nay, rồi tối nay còn bị tiêu chẩy. Em lại thấy hơi hoang mang. Em thì từ lúc có nguy cơ đến giờ sức khỏe bình thường, có 1 lần bị đi ngoài mất 1 ngày vì tối trước đó em có ăn hàu sống với trứng trần.
    Mong anh chị tư vấn cho em xem trường hợp của em có thể yên tâm được chưa ạ?
    Bạn xét nghiệm như vậy là an toàn rồi.

Thông tin về chủ đề này