Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Tẩm quất matxa kích dục

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng. Leanh165's Avatar
    Cảm ơn
    16

Tẩm quất matxa kích dục

Em chào anh Tuấn và các anh chị diễn đàn ạ !
    Em mới đi matxa kích dục về. Trong lúc matxa Em có dùng miệng hôn lên vú đầu ti cô gái đó, dùng tay sờ vào âm đạo cô gái đó, E có đưa ngón tay vào trong âm đạo khoảng 1cm, và dùng Dương Vật chà xát kì cọ vào tay chân lưng của cô gái đó.
    Cô gái đó cũng dùng miệng hôn vào bìu dái và đầu ti em, rồi kích dục cho em bằng tay đến khi xuất tinh. Các anh cho em hỏi:
    1. Nguy cơ của em như vậy thì có bị lây nhiễm các bệnh xã hội nào ko ạ ?
    2. Em có sờ, đưa ngón tay vào trong âm đạo cô gái đó sâu khoảng 1cm. Nếu trong trường hợp ngón tay e có vết xước thì em có nguy cơ lây bệnh nào ko ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Leanh165 Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn và các anh chị diễn đàn ạ !
    Em mới đi matxa kích dục về. Trong lúc matxa Em có dùng miệng hôn lên vú đầu ti cô gái đó, dùng tay sờ vào âm đạo cô gái đó, E có đưa ngón tay vào trong âm đạo khoảng 1cm, và dùng Dương Vật chà xát kì cọ vào tay chân lưng của cô gái đó.
    Cô gái đó cũng dùng miệng hôn vào bìu dái và đầu ti em, rồi kích dục cho em bằng tay đến khi xuất tinh. Các anh cho em hỏi:
    1. Nguy cơ của em như vậy thì có bị lây nhiễm các bệnh xã hội nào ko ạ ?
    2. Em có sờ, đưa ngón tay vào trong âm đạo cô gái đó sâu khoảng 1cm. Nếu trong trường hợp ngón tay e có vết xước thì em có nguy cơ lây bệnh nào ko ạ ?
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Cảm ơn
    16
    Em chào anh. Không biết lí do gì em vừa bị anh đóng chủ đề nên em ko trả lời được ạ. Nguy cơ ngày hôm qua của em là nguy cơ mới anh ạ. Em dùng ngón tay chọc sâu kích dục Âm Đạo cô gái đó khoảng 5 phút và dịch nhờn ở Âm Đạo cô gái đó có dính trên tay em anh ạ. Mà về nhà em phát hiện ngón tay em có vài vết xước măng rô.
    Mong anh tư vấn giúp em với ạ: Nguy cơ của em có bị lây các bệnh xã hội nào ko a ??
    Em đang lo lắng quá. E cảm ơn anh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em chào anh. Không biết lí do gì em vừa bị anh đóng chủ đề nên em ko trả lời được ạ. Nguy cơ ngày hôm qua của em là nguy cơ mới anh ạ. Em dùng ngón tay chọc sâu kích dục Âm Đạo cô gái đó khoảng 5 phút và dịch nhờn ở Âm Đạo cô gái đó có dính trên tay em anh ạ. Mà về nhà em phát hiện ngón tay em có vài vết xước măng rô.
    Mong anh tư vấn giúp em với ạ: Nguy cơ của em có bị lây các bệnh xã hội nào ko a ??
    Em đang lo lắng quá. E cảm ơn anh
    Không có nguy cơ bạn.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Leanh165 (30-04-2021)

Cảm ơn
    16
    Em cảm ơn anh. Như vậy là kể cả Lậu, Giang Mai, Viêm gan B, Sùi mào gà...cũng ko bị lây nhiễm qua vết xước măng rô đúng ko a ?
    Như vậy là nguy cơ mới hôm qua của em cũng an toàn 100% với tất cả các bệnh rồi đúng không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em cảm ơn anh. Như vậy là kể cả Lậu, Giang Mai, Viêm gan B, Sùi mào gà...cũng ko bị lây nhiễm qua vết xước măng rô đúng ko a ?
    Như vậy là nguy cơ mới hôm qua của em cũng an toàn 100% với tất cả các bệnh rồi đúng không ạ
    Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Leanh165 (30-04-2021)

Thông tin về chủ đề này