Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Quan hệ không sử dụng bcs trong 15 giây,mong mọi người tư vấn giúp em ạ

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em có đặt câu hỏi nhưng không biết vi phạm nội quy gì mà bị xoá mất ạ,các anh thông cảm lúc này em đang hơi hoang mang nên có hỏi nhiều quá ạ,hôm nay em ngồi nghĩ lại thì k biét có chắc là 20 giây k các anh,nhưng em chắc chắn là tầm 30s hơn 30s 1 chút xíu là nhiều,tại vì em chỉ cho vào 1 vài nhịp là rút ra đeo bao liền nên khoang thời gian đó em không chắc dc là bao nhiêu giây,nếu đến tận 30-40 giây thì là có khả năng lây nhiễm rồi phải k các anh
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Vanngoc Xem bài viết
    Em có đặt câu hỏi nhưng không biết vi phạm nội quy gì mà bị xoá mất ạ,các anh thông cảm lúc này em đang hơi hoang mang nên có hỏi nhiều quá ạ,hôm nay em ngồi nghĩ lại thì k biét có chắc là 20 giây k các anh,nhưng em chắc chắn là tầm 30s hơn 30s 1 chút xíu là nhiều,tại vì em chỉ cho vào 1 vài nhịp là rút ra đeo bao liền nên khoang thời gian đó em không chắc dc là bao nhiêu giây,nếu đến tận 30-40 giây thì là có khả năng lây nhiễm rồi phải k các anh
    BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, nếu bạn không yên tâm thì cứ đi XN nhé, không phải giờ ngồi suy diễn thêm ra bớt vào để spam bài.

Chủ đề này BQT tư vấn rõ ràng rồi, để tránh spam bài BQT khóa chủ đề lại.

Thông tin về chủ đề này