Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn giúp em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em

Em là nữ . Có quen anh kia trên mạng , rồi hẹn nhau đi ks. Bọn em có quan hê bằng miệng , ảnh đòi quan hệ ở dứi nhưng em không cho , trong lúc quan hệ không có bắn tinh, miệng thì em cũng ko chắc có bị trầy lỡ gì không. Từ ngay có hành vi tới nay đã 1 tháng em có các triệu chứng như đau mỏi cơ vai , nổi mụn nhiều ngực với lưng , rồi ngứa không hiểu lí do. Em hỏi nhiều người thì nói em có nguy cơ thấp . Em có đăng bài trên gr facebook thì có bạn kia nói đã có trường hợp quan hệ bằng miệng nhiễm hiv.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Tttien Xem bài viết
    Em là nữ . Có quen anh kia trên mạng , rồi hẹn nhau đi ks. Bọn em có quan hê bằng miệng , ảnh đòi quan hệ ở dứi nhưng em không cho , trong lúc quan hệ không có bắn tinh, miệng thì em cũng ko chắc có bị trầy lỡ gì không. Từ ngay có hành vi tới nay đã 1 tháng em có các triệu chứng như đau mỏi cơ vai , nổi mụn nhiều ngực với lưng , rồi ngứa không hiểu lí do. Em hỏi nhiều người thì nói em có nguy cơ thấp . Em có đăng bài trên gr facebook thì có bạn kia nói đã có trường hợp quan hệ bằng miệng nhiễm hiv.
    Bạn đọc thông tin ở đâu đó nói kích dục bằng miệng mà nhiễm HIV là thông tin tào lao,có 1 số thành phần nói lên như vậy để họ có mục đích.

Trường hợp của bạn kích dục bằng miệng chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Thông tin về chủ đề này