Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xin anh chị Ban Quản Trị tư vấn giúp em về thời gian xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Xin anh chị Ban Quản Trị tư vấn giúp em về thời gian xét nghiệm.

Em xin chào các anh chị Ban Quản Trị diễn đàn.
    Đầu tiên em xin gửi đến anh chị lời chúc năm mới nhiều sức khoẻ và phát tài.
    Em có vấn đề xin được mong được sự tư vấn từ các anh chị BQT.
    Mỗi lần nhậu nhẹt xong. Em thường cùng với bạn bè hay tìm đến massage kích dục. Chỉ quan hệ miệng chứ không quan hệ tình dục. Sau lần đi massage gần nhất là cách đây được 3 tháng. Sau đó em chợt lo lắng không biết mình có bị lây nhiễm các bệnh tình dục qua những lần như vậy không.
    Em quyết định đi xét nghiệm Hiv và các bệnh tình dục kể từ khi đi massage kích dục lần cuối cùng. Kết quả như sau ạ.
    Lần 1: Sau 32 ngày xét nghiệm Hiv combo ,Giang mai, lậu, HPV đều cho kết quả âm tính.
    Lần 2: Sau 50 ngày , em có đi xét nghiệm hiv tại Medlatec HCM bằng pp Hiv Combi PT cho kết quả âm tính.
    Lần 3: Sau 63 ngày, em có đi xét nghiệm hiv tại Medic Hoà Hảo bằng pp Hiv Combo Ag/ab cho kết quả âm tính.
    Lần 4: Sau 85 ngày , em đi xét nghiệm lại hiv tại Medlatec HCM bằng pp Hiv Combi PT cho kết quả âm tính.
    Mong anh chị tư vấn giúp em, với kết quả xét nghiệm trên em an toàn cao chưa ạ. Em xin cảm ơn ,
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Alwaysmile Xem bài viết
    Em xin chào các anh chị Ban Quản Trị diễn đàn.
    Đầu tiên em xin gửi đến anh chị lời chúc năm mới nhiều sức khoẻ và phát tài.
    Em có vấn đề xin được mong được sự tư vấn từ các anh chị BQT.
    Mỗi lần nhậu nhẹt xong. Em thường cùng với bạn bè hay tìm đến massage kích dục. Chỉ quan hệ miệng chứ không quan hệ tình dục. Sau lần đi massage gần nhất là cách đây được 3 tháng. Sau đó em chợt lo lắng không biết mình có bị lây nhiễm các bệnh tình dục qua những lần như vậy không.
    Em quyết định đi xét nghiệm Hiv và các bệnh tình dục kể từ khi đi massage kích dục lần cuối cùng. Kết quả như sau ạ.
    Lần 1: Sau 32 ngày xét nghiệm Hiv combo ,Giang mai, lậu, HPV đều cho kết quả âm tính.
    Lần 2: Sau 50 ngày , em có đi xét nghiệm hiv tại Medlatec HCM bằng pp Hiv Combi PT cho kết quả âm tính.
    Lần 3: Sau 63 ngày, em có đi xét nghiệm hiv tại Medic Hoà Hảo bằng pp Hiv Combo Ag/ab cho kết quả âm tính.
    Lần 4: Sau 85 ngày , em đi xét nghiệm lại hiv tại Medlatec HCM bằng pp Hiv Combi PT cho kết quả âm tính.
    Mong anh chị tư vấn giúp em, với kết quả xét nghiệm trên em an toàn cao chưa ạ. Em xin cảm ơn ,
    Bạn hoàn toàn 100% đã an toàn.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Alwaysmile (25-02-2021)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Em cảm ơn anh.
    Em có gửi một ít tiền qua số TK trên diễn đàn. Để góp phần ủng hộ vào quỹ từ thiện của diễn đàn. Của ít lòng nhiều. Mong anh chị đón nhận. Em xin cảm ơn ạ.

5. Có 2 người đã cảm ơn Alwaysmile cho bài viết bổ ích này:

Charles (25-02-2021),Tuanmecsedec (25-02-2021)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Alwaysmile Xem bài viết
    Em cảm ơn anh.
    Em có gửi một ít tiền qua số TK trên diễn đàn. Để góp phần ủng hộ vào quỹ từ thiện của diễn đàn. Của ít lòng nhiều. Mong anh chị đón nhận. Em xin cảm ơn ạ.
    Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn và đã nhận 500 ngàn bạn ủng hộ quỹ,Tuanmecsedec cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Thông tin về chủ đề này