Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Anh tuấn ơi cho e hỏi một câu hỏi này với ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Anh tuấn ơi cho e hỏi một câu hỏi này với ạ

E năm nay 27 tuổi ý anh . Ngày hôm nay e đã xuất tinh ra bàn tay xem chất lượng tinh trùng như trên mạng nói , tinh trùng của em nó màu ( Trắng giống như nước mũi mình khi bị cảm ý ạ với có tí màu vàng ) sau khi bóp và vò 2 tay thì nó cũng có màu trắng như nước bọt của mình , chấm 1 giọt ở tay và vò 2 đầu tay vào nhau thì nó ra 1 dạng màu trắng như lòng trắng trứng gà .
    Em thấy trên mạng họ nói tinh trùng xuất ra phải có thêm những màu trắng đục mắt nhìn thấy là khoẻ
    Còn của e ra màu như nước mũi khi cảm ý ạ . Vs lẫn chút màu vàng như nước tiếu đọng ở đó
    Vậy là tinh trùng rất yếu đúng không anh
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi only Xem bài viết
    E năm nay 27 tuổi ý anh . Ngày hôm nay e đã xuất tinh ra bàn tay xem chất lượng tinh trùng như trên mạng nói , tinh trùng của em nó màu ( Trắng giống như nước mũi mình khi bị cảm ý ạ với có tí màu vàng ) sau khi bóp và vò 2 tay thì nó cũng có màu trắng như nước bọt của mình , chấm 1 giọt ở tay và vò 2 đầu tay vào nhau thì nó ra 1 dạng màu trắng như lòng trắng trứng gà .
    Em thấy trên mạng họ nói tinh trùng xuất ra phải có thêm những màu trắng đục mắt nhìn thấy là khoẻ
    Còn của e ra màu như nước mũi khi cảm ý ạ . Vs lẫn chút màu vàng như nước tiếu đọng ở đó
    Vậy là tinh trùng rất yếu đúng không anh
    Cái đó bình thường bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh ! Em nghe nói trên mạng là khi tinh trùng xuất ra phải có màu trắng như sữa ý thì mới là khoẻ lên e lo quá . Của e lại ít màu trắng đó nó lại nhớt nháp như trứng gà lúc chưa chiên ý anh . Em sợ bị yếu vs VS vì tỉ lệ VS cao gia đình lại con 1 lên lo lắng anh ạ
    e

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu mà xuất ra ko có màu trắng sữa thì cũng ko sao anh nhỉ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi only Xem bài viết
    Dạ em cảm ơn anh ! Em nghe nói trên mạng là khi tinh trùng xuất ra phải có màu trắng như sữa ý thì mới là khoẻ lên e lo quá . Của e lại ít màu trắng đó nó lại nhớt nháp như trứng gà lúc chưa chiên ý anh . Em sợ bị yếu vs VS vì tỉ lệ VS cao gia đình lại con 1 lên lo lắng anh ạ
    e
    Vấn đề này bạn lo lắng thì đến bệnh viện khám, nhìn mắt thường sao chính xác bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng ạ ! E thấy trên mạng họ nói lên hoang mang . Muôn tham khảo các anh chị tí rồi nếu có hiện tượng e mới đi khám ạ
    chứ e cứ ngại ngại vấn đề đó quá

Thông tin về chủ đề này