Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Quan hệ mass bằng tay và bằng miệng bú tinh hoàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ mass bằng tay và bằng miệng bú tinh hoàn

5/3 vừa qua em có say rượu bạn bè rủ đi mas. Vô đó cô gái đó có mas cho em. Mông em bị dị ứng viêm dạ cơ địa nổi sừng xùi chút - có đó vẫn mass bình thường sau khi mass xong cô ấy bảo thư giản nha - cô đó tính dùng miệng bú dương vật nhưng em ko cho. Cô ấy làm bằng tay cho em nhưng hồi cô đó lại dùng miệng bú tinh hoàn em cho đến khi em xuất tinh - thưa diễn đàn ko biết với hành vi bú tinh hoàn như vậy em có mắc bệnh xã hội cũng như HIV ko ạ - và bây giờ suy nghĩ nhiều quá ko biết bao lâu em làm xét nghiệm được và xét nghiệm những gì ạ - em cám ơn diễn đàn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Thieukienthuc Xem bài viết
    5/3 vừa qua em có say rượu bạn bè rủ đi mas. Vô đó cô gái đó có mas cho em. Mông em bị dị ứng viêm dạ cơ địa nổi sừng xùi chút - có đó vẫn mass bình thường sau khi mass xong cô ấy bảo thư giản nha - cô đó tính dùng miệng bú dương vật nhưng em ko cho. Cô ấy làm bằng tay cho em nhưng hồi cô đó lại dùng miệng bú tinh hoàn em cho đến khi em xuất tinh - thưa diễn đàn ko biết với hành vi bú tinh hoàn như vậy em có mắc bệnh xã hội cũng như HIV ko ạ - và bây giờ suy nghĩ nhiều quá ko biết bao lâu em làm xét nghiệm được và xét nghiệm những gì ạ - em cám ơn diễn đàn
    Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ anh - em cám ơn anh đã tấn vấn - như vậy có cần xét nghiệm các thứ như bệnh xã hội hay HIV ko anh em còn lo lắng quá xin anh hỏi trợ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ anh - em cám ơn anh đã tấn vấn - như vậy có cần xét nghiệm các thứ như bệnh xã hội hay HIV ko anh em còn lo lắng quá xin anh hỏi trợ
    Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em đã đọc nhiều bào trên diễn đàn thấy gần đây có 1 bạn trong diễn đàn mình . Bạn ấy dùng tay kích âm đạo 10 phút nhưng sau khi hành sự xong bạn ấy thấy tay rát rát.
    em cũng đang lo về trường hợp của mình. Bữa đó em cũng có lấy tay của mình sờ soạn âm đạo thấy có nước ẩm ẩm rít rít . Em đang rất lo ko biết nước đó là gì lo nghĩ nhiều nghĩ đến kinh nguyệt ngày phụ nữ. mà cũng ko xác định tay có sướt gì ko nữa. Giờ đã là ngày thứ 5 rồi
    quá lo lắng . Xin anh Tuấn cho em 1 đề nghị ạ em cám ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Em đã đọc nhiều bào trên diễn đàn thấy gần đây có 1 bạn trong diễn đàn mình . Bạn ấy dùng tay kích âm đạo 10 phút nhưng sau khi hành sự xong bạn ấy thấy tay rát rát.
    em cũng đang lo về trường hợp của mình. Bữa đó em cũng có lấy tay của mình sờ soạn âm đạo thấy có nước ẩm ẩm rít rít . Em đang rất lo ko biết nước đó là gì lo nghĩ nhiều nghĩ đến kinh nguyệt ngày phụ nữ. mà cũng ko xác định tay có sướt gì ko nữa. Giờ đã là ngày thứ 5 rồi
    quá lo lắng . Xin anh Tuấn cho em 1 đề nghị ạ em cám ơn
    Tuanmecsedec tư vấn bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Rất xin lỗi anh vì em làm phiền vì quá hoan mang lo lắng nhỡ bữa đó máu kinh hay tay em sướt thì ko biết phải làm sao
    cũng là do rượu bia mà hại quá
    em là ng có gia đình và con bây giờ em ko dám gần vợ luôn vì sợ tội mà gây ra mà hệ luỵ cho ng thân
    ko dám đem ra tâm sự vì sợ hạnh phúc gia đinh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Rất xin lỗi anh vì em làm phiền vì quá hoan mang lo lắng nhỡ bữa đó máu kinh hay tay em sướt thì ko biết phải làm sao
    cũng là do rượu bia mà hại quá
    em là ng có gia đình và con bây giờ em ko dám gần vợ luôn vì sợ tội mà gây ra mà hệ luỵ cho ng thân
    ko dám đem ra tâm sự vì sợ hạnh phúc gia đinh
    Hình như bạn thích tư vấn có nguy cơ mới chịu. Nếu cảm thấy không tin sự tư vấn của BQT thì bạn đi XN nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em xin lỗi
    vì sự hoang mang quá nổi sợ lớn quá
    mong các anh admin diễn đàn thông cảm cho em. Dù rằng em đọc hết những gì các anh chị diễn đàn tư vấn
    nhưng nổi hoang mang trong lòng lúc nào cũng nghĩ tới cái sai lằm cố nhiws lại những gì đã xảy ra để xem xét nguy cơ ra làm sao
    giờ đây ko dám đối diện ko dám bày tỏ với ai trong gia đình
    em xin lỗi các anh chị trong diễn đàn

Thông tin về chủ đề này