Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Tư vấn PTTM cho người HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn PTTM cho người HIV

Mọi người ơi cho em hỏi mình có cần thiết phải khai báo mình là bệnh nhân HIV với các cơ sở PTTM khi mình có mong muốn phẩu thuật nâng mũi lại lần thứ 4. Vì mũi của mình hiện tại lệch qua 1 bên khá rõ trông như dị tật mình cảm thấy rất tự ti. Mình chỉ mới biết mình bị nhiễm cách đây 6 tháng thôi. Theo như mình biết hiện tại khi đến các cơ sở PTTM họ sẽ xét nghiệm máu. nhưng không biết đó là xet nghiem HIV hay xn xem máu mình có loãng trước khi phẩu thuật. Mình hiện tại rất hoang mang cứ để chiếc mũi như vậy hoài mình cảm thấy bị trầm cảm không dám gặp ai cả.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Jerry Minh Anh Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi mình có cần thiết phải khai báo mình là bệnh nhân HIV với các cơ sở PTTM khi mình có mong muốn phẩu thuật nâng mũi lại lần thứ 4. Vì mũi của mình hiện tại lệch qua 1 bên khá rõ trông như dị tật mình cảm thấy rất tự ti. Mình chỉ mới biết mình bị nhiễm cách đây 6 tháng thôi. Theo như mình biết hiện tại khi đến các cơ sở PTTM họ sẽ xét nghiệm máu. nhưng không biết đó là xet nghiem HIV hay xn xem máu mình có loãng trước khi phẩu thuật. Mình hiện tại rất hoang mang cứ để chiếc mũi như vậy hoài mình cảm thấy bị trầm cảm không dám gặp ai cả.
    Bạn phẫu thuật lần thứ 4 tứcaf kinh nghiệm của bạn nhiều hơn người khác gấp 4 lần. Thường thì trong phòng phẫu thuật thẩm mỹ hiếm khi họ xét nghiệm HIV cho bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn phẫu thuật lần thứ 4 tứcaf kinh nghiệm của bạn nhiều hơn người khác gấp 4 lần. Thường thì trong phòng phẫu thuật thẩm mỹ hiếm khi họ xét nghiệm HIV cho bạn.
    Kinh nghiệm của mình dành cho người bình thường thôi. Nhưng mỗi lần pttm mũi lại là mình bị rút máu xét nghiệm trước khi lên bàn pt. Nhưng mình không biết đó là xét nghiệm cái gì thôi. Mình chỉ phát hiện mình bị h chỉ cách đây 6 tháng. Nên mình không biết lần này nếu họ xét nghiệm và phát hiện mình bị h và họ từ chối thì chắc mọi người đều biết hết 😞😞😞

Thông tin về chủ đề này