Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Qhtd và oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Qhtd và oral sex

Em chào ah chị ạ ! hai tuần trước em có qhtd với bạn gái, trước khi quan hệ em có đưa ngón tay vào âm đạo để kích thích tầm 3p và trên ngón tay có vết xướt, em có oral cho bạn ấy và bạn gái có cắn tay em chảy máu, khi quan hệ có sử dụng bcs và bcs bị rộng hơn so với dương vật của em trong lúc quan hệ có bị tuột một nữa và em kéo lại qh tiếp (ko bị tuột hết), lúc xuất tinh dv của em bị xìu xuống nhưng em vẫn chưa rút ra vẫn để dv nằm trong âm đạo tầm 2p , bạn gái em ra rất nhiều dịch, sau đó em rút bao ra tay em dính nhiều dịch âm đạo và chạm vô đầu lổ sáo ngay lúc đó sau 2 tuần hiện tại em đang bị sốt cao có phải em có nguy cơ nhiễm H ko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Nadang Xem bài viết
    Em chào ah chị ạ ! hai tuần trước em có qhtd với bạn gái, trước khi quan hệ em có đưa ngón tay vào âm đạo để kích thích tầm 3p và trên ngón tay có vết xướt, em có oral cho bạn ấy và bạn gái có cắn tay em chảy máu, khi quan hệ có sử dụng bcs và bcs bị rộng hơn so với dương vật của em trong lúc quan hệ có bị tuột một nữa và em kéo lại qh tiếp (ko bị tuột hết), lúc xuất tinh dv của em bị xìu xuống nhưng em vẫn chưa rút ra vẫn để dv nằm trong âm đạo tầm 2p , bạn gái em ra rất nhiều dịch, sau đó em rút bao ra tay em dính nhiều dịch âm đạo và chạm vô đầu lổ sáo ngay lúc đó sau 2 tuần hiện tại em đang bị sốt cao có phải em có nguy cơ nhiễm H ko ạ
    Ngón tay bạn đưa vào âm đạo có vết xướt.Nhưng có chảy mảu không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ không có ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Nadang Xem bài viết
    dạ không có ạ
    Nếu vậy,những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Thông tin về chủ đề này