Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Các triệu Chứng có đáng lo ngại không ạ

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Post Các triệu Chứng có đáng lo ngại không ạ

Em năm nay 20 Tuổi đã từng quan hệ với gái mại dâm và masage

Thứ nhất :nếu quan hệ bằng miệng khi quy đầu của em bị rạn do thủ dâm quá mức khi GMD oral sex có khả năng lây nhiễm không ạ
    Thứ hai : Gần đây em có đi khám bệnh nam khoa họ xét nghiệm máu thông thường báo rằng hệ miễn dịch có vấn đề ( thì có khả năng bị HIV không ạ)
    Thứ ba : cơ thể em gần đây rất dễ đâu đầu ( em có sử dụng máy tính thời gian dài và thức khuya ) ,rất dễ mệt mỏi nhưng khi hoạt động giải trí bên ngoài thì cảm thấy thoải mái hẳn không còn đau đầu , cơ thể em thỉnh thoảng lại hay nổi các nốt như muỗi đốt nhưng rất ít chỉ 1 số ở cánh tay
    - Em không có triệu chứng nào khác , xin anh chị tư vấn cho em ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi nghilucuocsong Xem bài viết

Thứ nhất :nếu quan hệ bằng miệng khi quy đầu của em bị rạn do thủ dâm quá mức khi GMD oral sex có khả năng lây nhiễm không ạ
    Thứ hai : Gần đây em có đi khám bệnh nam khoa họ xét nghiệm máu thông thường báo rằng hệ miễn dịch có vấn đề ( thì có khả năng bị HIV không ạ)
    Thứ ba : cơ thể em gần đây rất dễ đâu đầu ( em có sử dụng máy tính thời gian dài và thức khuya ) ,rất dễ mệt mỏi nhưng khi hoạt động giải trí bên ngoài thì cảm thấy thoải mái hẳn không còn đau đầu , cơ thể em thỉnh thoảng lại hay nổi các nốt như muỗi đốt nhưng rất ít chỉ 1 số ở cánh tay
    Với HIV thì bạn không sao,nhưng bạn nên đi kiểm tra các bệnh tình dục khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    cảm ơn bác sỹ tuấn

dạo gần đây em cứ đau đầu xong đổ mồ hôi có đang lo không ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    cảm ơn bác sỹ tuấn

dạo gần đây em cứ đau đầu xong đổ mồ hôi có đang lo không ạ
    Đó chỉ là bệnh thông thường thôi bạn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

Như những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Người em cứ ra ngoài chơi một xíu lại mệt thở không ra hơi ,lâu lâu lại buồn nôn ... em chả biết mình bị bệnh gì nữa anh à ,.. em nên đi khám gì để ra bệnh đây ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Người em cứ ra ngoài chơi một xíu lại mệt thở không ra hơi ,lâu lâu lại buồn nôn ... em chả biết mình bị bệnh gì nữa anh à ,.. em nên đi khám gì để ra bệnh đây ạ
    Thì đi khám Bác Sĩ có câu trả lời cho bạn là bệnh gì.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Những triệu chứng khẳng định bị nhiễm HIV?

Xin chào mọi người trên cộng đồng

Em năm nay 20 tuổi , có quan hệ tình dục vài ba lần .

Nguy cơ của em là vào ngày 21/1 em có quan hệ TD với gái KARA có sử dụng BAO CAO SU , CÓ OLRA SEX 30S do em thấy bạn ý làm đau quá nên em bảo ngừng lại , Khi quan hệ tầm 10p em có xuất tinh vào không rút ra khỏi âm đạo ngay.

1. Vậy cho em hỏi nếu dương vật bị xìu thì có khả năng BCS có bị tuột không ạ ( do lúc đó em không để ý vì khá lâu rồi)

2. Từ ngày bắt đầu quan hệ tới giờ em xuất hiện đủ mọi triệu chứng :
    Sau khi quan hệ vào ngày 21/1 vào khoảng ngày 23/1 thì em phát sốt đau đầu , mệt mỏi ,ho ngứa cổ họng sau khi đi khám bệnh viện tai mũi họng thì ra bệnh Viêm thanh quản , viêm mũi dị ứng sau khi uống thuốc tình trạng mệt đau đầu , ho có thuyên giảm

3. Sau khi khỏi bệnh các triệu chứng như mệt mỏi , đau đầu , thở dốc của em vẫn tái diễn cho đến bây giờ đi XN tổng quát không ra bệnh , Hạch cổ em có 2 cái ở dưới cằm , hạch 2 bên hàm phải và trái và một hạch mới nổi dưới tai , HẠCH có kích thước nhỏ hơn 1 CM không đau , nhức
    4. Trong 1 lần đi du lịch em có bị nổi mẫn đỏ nhưng sau khi khám tại da liễu thì bị viêm da dị ứng do tiếp xúc hiện đang bôi thuốc và bong tróc da
    5 . Ẻm có bị tiêu chảy ( không rõ do ăn đồ ăn bị hay do triệu chứng HIV) thỉnh thoảng lại bị
    6 .Lâu lâu cơ thể xuất hiện bất thường 2 3 vết muỗi đốt ( mặc dù không bị muỗi cắn )
    7. Bị đau họng nhiều lần kể từ đó ( Do em uống đá khi vừa khỏi bệnh) Hiện tại nuốt vẫn cảm thấy khó chịu nhưng đã bớt hẳn
    8 . Quanh dương vật của em bị ngứa
    9 . Em bị đổi mồ hôi đầu và Lưng Nhưng không đến nỗi ướt hết cả giường ạ
    XN MÁU :

- EM có bị viêm tuyến tiền liệt sau khi thực hiện xét nghiệm máu ( không rõ phương pháp nào ) bác sỹ kết luận em bị viêm tuyến tiền liệt + ( Hệ miễn dịch có vấn đề )
    Nhưng do họ chỉ tập trung vào bệnh chuyên khoa nên không nói rõ ( Hệ miễn dịch có vấn đề) , vì vậy em rất hoang mang khi Hệ miễn dịch có vấn đề có nghĩa là VIRUS đã xâm nhập vào hệ miễn dịch của em?

Biểu hiện thêm :

Ngày hô nay em bị đau đầu quá nên em đã uống 1 viên Panadol triệu chứng đau đầu giảm hẳn nhưng em xuất hiện triệu chứng tê chân tay , tê mặt , đầu
    Ngoài ra mệt mỏi vẫn còn ( Em có tìm hiểu trên mạng là do virus HIV tấn công thần kinh) em không biết liệu do tác dụng của thuốc hay như thế nào nữa

- EM hiện rát lo âu và không ngừng tìm kiếm các triệu chứng nhiễm HIV trên mạng em rất lo lắng và Xin bác và AE cộng đồng hãy giải đáp giúp em ạ

- Em rất hối hận và những gì mình đã làm và Em xin hứa sẽ làm lại cuộc dời từ đây :( em rất lo cho bản thân minh

Một lần nữa xin mọi người hãy giúp đỡ em

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Xin chào mọi người trên cộng đồng

Em năm nay 20 tuổi , có quan hệ tình dục vài ba lần .

Nguy cơ của em là vào ngày 21/1 em có quan hệ TD với gái KARA có sử dụng BAO CAO SU , CÓ OLRA SEX 30S do em thấy bạn ý làm đau quá nên em bảo ngừng lại , Khi quan hệ tầm 10p em có xuất tinh vào không rút ra khỏi âm đạo ngay.

1. Vậy cho em hỏi nếu dương vật bị xìu thì có khả năng BCS có bị tuột không ạ ( do lúc đó em không để ý vì khá lâu rồi)

2. Từ ngày bắt đầu quan hệ tới giờ em xuất hiện đủ mọi triệu chứng :
    Sau khi quan hệ vào ngày 21/1 vào khoảng ngày 23/1 thì em phát sốt đau đầu , mệt mỏi ,ho ngứa cổ họng sau khi đi khám bệnh viện tai mũi họng thì ra bệnh Viêm thanh quản , viêm mũi dị ứng sau khi uống thuốc tình trạng mệt đau đầu , ho có thuyên giảm

3. Sau khi khỏi bệnh các triệu chứng như mệt mỏi , đau đầu , thở dốc của em vẫn tái diễn cho đến bây giờ đi XN tổng quát không ra bệnh , Hạch cổ em có 2 cái ở dưới cằm , hạch 2 bên hàm phải và trái và một hạch mới nổi dưới tai , HẠCH có kích thước nhỏ hơn 1 CM không đau , nhức
    4. Trong 1 lần đi du lịch em có bị nổi mẫn đỏ nhưng sau khi khám tại da liễu thì bị viêm da dị ứng do tiếp xúc hiện đang bôi thuốc và bong tróc da
    5 . Ẻm có bị tiêu chảy ( không rõ do ăn đồ ăn bị hay do triệu chứng HIV) thỉnh thoảng lại bị
    6 .Lâu lâu cơ thể xuất hiện bất thường 2 3 vết muỗi đốt ( mặc dù không bị muỗi cắn )
    7. Bị đau họng nhiều lần kể từ đó ( Do em uống đá khi vừa khỏi bệnh) Hiện tại nuốt vẫn cảm thấy khó chịu nhưng đã bớt hẳn
    8 . Quanh dương vật của em bị ngứa
    9 . Em bị đổi mồ hôi đầu và Lưng Nhưng không đến nỗi ướt hết cả giường ạ
    XN MÁU :

- EM có bị viêm tuyến tiền liệt sau khi thực hiện xét nghiệm máu ( không rõ phương pháp nào ) bác sỹ kết luận em bị viêm tuyến tiền liệt + ( Hệ miễn dịch có vấn đề )
    Nhưng do họ chỉ tập trung vào bệnh chuyên khoa nên không nói rõ ( Hệ miễn dịch có vấn đề) , vì vậy em rất hoang mang khi Hệ miễn dịch có vấn đề có nghĩa là VIRUS đã xâm nhập vào hệ miễn dịch của em?

Biểu hiện thêm :

Ngày hô nay em bị đau đầu quá nên em đã uống 1 viên Panadol triệu chứng đau đầu giảm hẳn nhưng em xuất hiện triệu chứng tê chân tay , tê mặt , đầu
    Ngoài ra mệt mỏi vẫn còn ( Em có tìm hiểu trên mạng là do virus HIV tấn công thần kinh) em không biết liệu do tác dụng của thuốc hay như thế nào nữa

- EM hiện rát lo âu và không ngừng tìm kiếm các triệu chứng nhiễm HIV trên mạng em rất lo lắng và Xin bác và AE cộng đồng hãy giải đáp giúp em ạ

- Em rất hối hận và những gì mình đã làm và Em xin hứa sẽ làm lại cuộc dời từ đây :( em rất lo cho bản thân minh

Một lần nữa xin mọi người hãy giúp đỡ em
    Cần gì bạn post tiếp vào chủ đề cũ. Không lập chủ đề mới nếu vẫn là nguy cơ cũ và câu hỏi cũ.
    Chủ đề: Các triệu chứng có đáng lo ngại không ạ

10. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

nghilucuocsong (20-04-2021)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    vâng ạ em xin lỗi vì sợ không ai để ý nên em post bài cũ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Xin chị Hà tư vấn giúp em với ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Các triệu chứng mà em có thì khả năng 70% em đã nhiễm HIV , mọi người nghĩ sao

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    HIV không có triệu chứng ban đầu. Chỉ có xét nghiệm mới biết có bị HIV hay không.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ HIV rồi nhé,nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm.Bạn không được Spam bài.

Thông tin về chủ đề này