Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Chữa dứt điểm SMG

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Chữa dứt điểm SMG

Không biết có ai đã bị tái phát SMG vài lần và điều trị được dứt điểm bằng thuốc hay thực phẩm gì đó không ạ? Cứ tầm 2 tháng nó lại quay trở lại em nản quá. Khi đốt thì bác sĩ có kê althax và kháng sinh dùng trong khoảng 2 tuần. Sau đó lành được 1 tháng thì lại có vết mới :(. Bác sĩ cũng chỉ bảo ăn uống điều độ. Có ai dùng thuốc gì bổ sung có tác dụng chưa ạ?
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi dzhng Xem bài viết
    Không biết có ai đã bị tái phát SMG vài lần và điều trị được dứt điểm bằng thuốc hay thực phẩm gì đó không ạ? Cứ tầm 2 tháng nó lại quay trở lại em nản quá. Khi đốt thì bác sĩ có kê althax và kháng sinh dùng trong khoảng 2 tuần. Sau đó lành được 1 tháng thì lại có vết mới :(. Bác sĩ cũng chỉ bảo ăn uống điều độ. Có ai dùng thuốc gì bổ sung có tác dụng chưa ạ?
    https://diendanhiv.vn/threads/66704-...han-khi-bi-sui

bạn liên lạc với chị ở trang này, hồi trước mình cũng bị trị hết 2 năm đốt hơn chục lần, vô timhf đọc được bài của chị này nên inbox xin thang thuốc, chị nhiệt tình lắm và rất tốt bụng, mình đã xin thang thuốc theo hướng dẫn của chị và đốt kết hợp với uống, sau 6 tháng đốt lần cuối đến giờ ko mọc lại nữa nghĩa là đã khỏi, lúc đầu mình bán tính bán nghi, nhưng hãy tin mình, chị giúp rất nhiệt tình và cung cấp thang thuốc hoàn toàn miễn phí, không phải như dụ bạn mua thuốc đâu, bạn chỉ cần cầm thang thuốc đó ra ngoài tiệm thuốc bắc gần nhà bạn và hốt, sau đó uống theo chỉ dẫn của chị, chúc bạn sớm bình phục

Thông tin về chủ đề này