Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Tìm người yêu để cùng nhau sống tốt- gay Phú Nhuận

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tìm người yêu để cùng nhau sống tốt- gay Phú Nhuận

Biết diễn đàn này từ hồi vừa mắc bệnh. Cũng đã từng tìm được 2 người tri kỷ để làm mối quan hệ lâu dài, chia sẻ cùng nhau, 1 người hơn 4 năm, 1 người gần 1 năm, nhưng đến nay đã hết duyên và đường ai nấy bước, không hồi cứu vãn.

Cũng ko có niềm tin cho lắm, thế nhưng với 1 con người nhiều cảm xúc, ưu tư như mình thì việc sống mà thiếu 1 tri kỷ, 1 người thương và 1 người bạn dồng hành là 1 thiếu sót lớn. Thế nên hôm nay mình muốn thử mở lòng để tìm kiếm 1 mối quan hệ lâu dài. Mình 31t, 1m7, 73kg, nam tính, hoà đồng vui vẻ, thậm chí vui vẻ trẻ con quá đà so với tuổi tác. Mong làm quen kết bạn, hợp thì tiến tới lâu dài, không thì làm bạn thân chí cốt đi chơi cafe xem phim, lâu lâu ăn nhậu hát hò, vân vân và mây mây... Zalo mình 0772khongkhongkhong741

Cám ơn mọi người đã đọc tin :) Chúc mọi người vui khoẻ :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Mình chia sẻ và tâm sự cho nhau nha.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Phải hợp tính mới ở lâu dài được, với quen đừng bao giờ nghĩ sẽ tìm hoàn hảo cả bề ngoài lẫn vật chất, cứ gặp ai đó hiểu tính cách của đôi bên, cố gắng làm ăn sống với nhau là vui r , đừng bao giờ nghĩ rằng ko được người này tìm người khác sẽ ko thành đâu, tìm hiểu hợp tính cá hai ráng cố gắng vì nhau mà sống vì ko ai hoàn hảo,

Thông tin về chủ đề này