Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng nguy cơ nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng nguy cơ nhiễm hiv

Xin cho em hỏi là . vào thời kỳ giai đoạn cửa sổ .Ngườibenhe5 bị tiêu chảy là như thế nào ạ .1 ngày bn lần ?khoảng bao lâu là bắt đầu bị ạ .
    Em có QHTD với gái mại dâm .Quan hệ bằng miệng .khi đưa dv vào âm đạo thì e có mang bcs .sau khi kết thúc thì e thấy trên giường có máu .em rất lo lắng .Đén nay là được hơn 40 ngày rồi .4 5 ngày gần đây em đi tiêu chảy toàn lỏng .nhưng chỉ duy nhất 1 lần vào buổi sáng sau khi ăn sáng .cho e hỏi đó có phải là tiêu chảy theo biểu hiện của HIV ko ạ .
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi tht Xem bài viết
    Xin cho em hỏi là . vào thời kỳ giai đoạn cửa sổ .Ngườibenhe5 bị tiêu chảy là như thế nào ạ .1 ngày bn lần ?khoảng bao lâu là bắt đầu bị ạ .
    Em có QHTD với gái mại dâm .Quan hệ bằng miệng .khi đưa dv vào âm đạo thì e có mang bcs .sau khi kết thúc thì e thấy trên giường có máu .em rất lo lắng .Đén nay là được hơn 40 ngày rồi .4 5 ngày gần đây em đi tiêu chảy toàn lỏng .nhưng chỉ duy nhất 1 lần vào buổi sáng sau khi ăn sáng .cho e hỏi đó có phải là tiêu chảy theo biểu hiện của HIV ko ạ .
    Tất cả những gì bạn kể k có nguy cơ với HIV.
    OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hấu như không tồn tại, nhưng dễ nhiễm các xoắn khuẩn STDs từ dịch AD: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
    Các bệnh lây qua đường tình dục

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa
    Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới

Trong thời gian phơi nhiễm k có TC nào hết. Chỉ có TC sau đây:
    Chẩn đoán HIV/AIDS
    1. Nhóm triệu chứng chính:

• Sụt cân trên 10% cân nặng
    • Tiêu chảy kéo dài trên 1 tháng
    • Sốt kéo dài trên 1 tháng

2. Nhóm triệu chứng phụ:

• Ho dai dẳng trên 1 tháng
    • Ban đỏ, ngứa da toàn thân
    • Nổi mụn rộp toàn thân (bệnh Herpes)
    • Bệnh Zona (giời leo) tái đi tái lại
    • Nhiễm nấm tưa ở hầu, họng kéo dài hay tái phát
    • Nổi hạch ít nhất là 2 nơi trên thân thể (không kể hạch bẹn) kéo dài hơn 3 tháng

Chẩn đoán: khi có ít nhất 2 triệu chứng chính + 1 triệu chứng phụ, mà không do các nguyên nhân ngoài HIV như: ung thư, suy dinh dưỡng, thuốc ức chế miễn dịch,...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?

Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.

hủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Trường hợp bạn không có nguy cơ. Tiêu chảy 1 lần buổi sáng sau khi ăn sáng thì bạn xem lại thức ăn đó có thể làm bạn rồi loạn tiêu hóa nhẹ, đổi qua ăn món khác xem sao. tk cửa sổ không có triệu chứng, đừng lo quá bạn à.

Thông tin về chủ đề này